Nguồn Juniper SRX600-PWR-645DC-POE 645W DC dùng cho SRX550M
Juniper SRX600-PWR-645DC-POE 645W DC source power supply for SRX550M provides 397 W system power @ 12 V and 248 W PoE power @ 50 VDC; works with 43-56 VDC input; no power cord
✓ Mã sản phẩm: SRX600-PWR-645DC-POE
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ