Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

SFP-10G-MM Module quang OEM Multimode.

Module quang OEM Multimode SFP-10G-MM 10G SFP 850nm 300m MMF duplex LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-MM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang OEM Multimode SFP-10G-MM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang OEM Multimode SFP-10G-MM 10G SFP 850nm 300m MMF duplex LC DDM sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Module quang OEM Multimode SFP-10G-MM.

Vì SFP-10G-MM​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-MM ?

Có 1 bình luận:
O
Oanh
Module quang OEM Multimode SFP-10G-MM bên bạn sẵn hàng không, mình cần 8 chiếc dùng cho Switch Juniper EX2300-C-12T
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang OEM Multimode SFP-10G-MM bên mình đang sẵn hàng, báo giá 8 chiếc dùng cho Switch Juniper EX2300-C-12T mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082