CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-120KM Module quang OEM Single mode 120km.

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM 1.25G 1550nm 120km DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-120KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Single mode SFP-1G-120KM 1550nm 120KM DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM.

Chú ý: SFP SFP-1G-120KM​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-120KM ?

Có 17 bình luận:
V
Việt
Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM có tương thích với Switch Juniper EX2300-C-12T không shop?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM có tương thích với Switch Juniper EX2300-C-12T bạn nha

H
Hưng
Báo giá 2 chiếc module quang Single mode SFP-1G-120KM dùng cho Switch Cisco Business CBS220-24T-4X-EU giúp mình nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Single mode SFP-1G-120KM dùng cho Switch Cisco Business CBS220-24T-4X-EU mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

P
Hà Phương
Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM dùng được cho Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU không shop?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM dùng được cho Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU bạn nha

T
Thủy
Bước sóng của Module quang Single mode SFP-1G-120KM là gì vậy?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM 1.25G 1550nm 120km DDM duplex LC có bước sóng là 1550nm bạn nhé

Q
Quỳnh
Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM dùng đầu connector loại gì bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM 1.25G 1550nm 120km DDM duplex LC sử dụng đầu kết nối duplex LC

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370