SFP-1G-120KM Module quang OEM Single mode 120km.

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM 1.25G 1550nm 120km DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Mã sản phẩm: SFP-1G-120KM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Single mode SFP-1G-120KM 1550nm 120KM DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM.

Chú ý: SFP SFP-1G-120KM​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

★ Sản phẩm SFP-1G-120KM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-1G-120KM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SFP-1G-120KM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SFP-1G-120KM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SFP-1G-120KM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SFP-1G-120KM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1G-120KM ?

Có 4 bình luận:
D
Huy Dũng
đánh giá 5 sao
Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM còn hàng không bạn?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Hiện tại module quang OEM Single mode SFP-1G-120km được phân phối tại CNTTShop giá thấp nhất thị trường, hàng sãn trong kho. Cảm ơn anh đã quan tâm tới sản phẩm

V
Mr Vũ
đánh giá 5 sao
Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM có được bảo hành chính hàng không shop?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM được bảo hành tại CNTTShop bảo hành 12 tháng, cảm ơn anh đã quan tâm tới sản phẩm!

C
Đặng Cường
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi SFP-1G-120KM truyền dẫn tối đa bao nhiêu km ạ?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Module quang OEM SFP-1G-120KM truyền dẫn tối đa 120km anh nhé, cảm ơn anh đã quan tâm tới sản phẩm!

L
Hoàng Lee
đánh giá 5 sao
Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM 1.25G 1550nm 120km DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị nào shop? Tư vấn cho tôi theo sdt 0987987***
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Module quang OEM Single mode SFP-1G-120KM sử dụng cho các thiết bị có cổng quang uplink 1G anh nhé, cảm ơn anh đã quan tâm tới sản phẩm!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.