CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-20KM-B Module quang Single mode Tx1550/Rx1310

Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-20KM-B
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm.

Chú ý: SFP-1G-20KM-B là module làm việc theo cặp cùng với SFP-1G-20KM-A, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp SFP-1G-20KM-A / SFP-1G-20KM-B.

SFP SFP-1G-20KM-B​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-20KM-B ?

Có 14 bình luận:
L
Lệ
Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm có tương thích với Switch Juniper EX2300-C-12T không em?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm có tương thích với Switch Juniper EX2300-C-12T chị ạ

B
Bảo
Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm dùng cho Switch Cisco Business CBS220-24T-4X-EU ok chứ shop?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm dùng được cho Switch Cisco Business CBS220-24T-4X-EU bạn nhé

P
Phi
cần mua module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm dùng cho Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU, bên bạn còn hàng không?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Bên mình đang sẵn hàng module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm và Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU nữa bạn nhé, bạn cần số lượng bao nhiêu để mình gửi giá tốt nhất cho bạn

C
Bảo Châu
Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B có tương thích với Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm tương thích với Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU bạn nhé

H
Hoành
Cần mua 16c Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B dùng cho Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-16T-2G-EU, báo giá em nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Single mode SFP-1G-20KM-B Tx1550/Rx1310nm và Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-16T-2G-EU đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370