SFP-1G-40KM Module quang OEM Single mode 1310nm.

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Mã sản phẩm: SFP-1G-40KM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Single mode SFP-1G-40KM 1310nm 40km DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM.

Chú ý: SFP SFP-1G-40KM​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1G-40KM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.