Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-40KM Module quang OEM Single mode 1310nm.

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-40KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Single mode SFP-1G-40KM 1310nm 40km DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM.

Chú ý: SFP SFP-1G-40KM​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-40KM ?

Có 13 bình luận:
T
Tuyên
Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM này sẵn hàng không ad? Báo giá em 20c nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC sẵn hàng, báo giá đã gửi đến mail của bạn

H
Hiếu
Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM chạy cho con Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU được không ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC tương thích với Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU bạn nhé

H
Huy
Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM này bảo hành thế nào bạn?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hiền
Báo giá mình 1c Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-16T-2G-EU và 16c Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM vào mail nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-16T-2G-EU và Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM đã được gửi đến mail của bạn

V
Vân
Đầu connector của Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM là gì ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM 1.25G 1310nm 40km DDM duplex LC sử dụng đầu kết nối duplex LC bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082