Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Handar SFP-1G-40KM-1550 1.25G 1550nm 40km Dual LC

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-1550 1.25G 1550nm 40km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-40KM-1550
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
SFP-1G-40KM-1550 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Handar SFP-1G-40KM-1550.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Single mode SFP-1G-40KM-1550 1550nm 40km DDM duplex LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM.

Chú ý: SFP SFP-1G-40KM-1550​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Thông số kỹ thuật Handa SFP-1G-40KM-1550:

Features

◆  Hot-pluggable SFP footprint
◆  Duplex LC fiber connector
◆  Transmission distance up to 40Km on 9/125µm SMF 
◆  Built-in DDMI functions                      
◆  Comply with SFP MSA .
◆  Single +3.3V power supply
◆  RoHS6 compliant (lead free)
◆  Operating case temperature:
Commercial :   0 to +70°C
Industrial :     -40 to +85°C         
◆ Comply with Ethernet Switches from a lot of widely used brands .

Applications

·  Gigabit Ethernet  
·  1X Fiber Channel
·  Switch to Switch interface
·  Router/Server interface
·  Other optical transmission systems

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-40KM-1550 ?

Có 6 bình luận:
D
Duyên
Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-1550 bên shop phân phối bảo hành trong bao lâu?
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-1550 bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hằng
Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-1550 có tương thích với Switch Juniper EX2300-C-12T không shop nhỉ?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-1550 có tương thích với Switch Juniper EX2300-C-12T bạn nhé

T
Thành
Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-1550 sử dụng đầu connector loại nào vậy bạn?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-1550 sử dụng đầu connector LC duplex, thông tin đến bạn!

G
Giáp
Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-1550 cho khoảng cách truyền dữ liệu bao xa?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-1550 cho khoảng cách truyền dữ liệu 40km bạn nhé

T
Trâm
Module quang SFP-1G-40KM-1550 là module Single Mode đúng không nhỉ?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP-1G-40KM-1550 là module Single Mode bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082