CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-40KM-B Module quang single mode OEM BIDI Tx1550nm/Rx1310nm

Module quang OEM SFP-1G-40KM-B single mode BIDI Tx1550nm/Rx1310nm 40km single LC, DOM sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet..

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-40KM-B
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang OEM SFP-1G-40KM-B single mode BIDI Tx1550nm/Rx1310nm.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Single mode SFP-1G-40KM-B BIDI Tx1550nm/Rx1310nm 40km single LC, DOM sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

Module quang OEM SFP-1G-40KM-B single mode BIDI Tx1550nm/Rx1310nm.

Chú ý: SFP-1G-40KM-B là module làm việc theo cặp cùng với SFP-1G-40KM-A, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp SFP-1G-40KM-A / SFP-1G-40KM-B.

SFP SFP-1G-40KM-B là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-40KM-B ?

Có 15 bình luận:
K
Khoa
Mình cần 2 chiếc module quang OEM SFP-1G-40KM-B single mode BIDI Tx1550nm/Rx1310nm dùng cho Switch Juniper EX2300-C-12T, báo giá nhanh bạn nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang OEM SFP-1G-40KM-B single mode BIDI Tx1550nm/Rx1310nm dùng cho Switch Juniper EX2300-C-12T mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

V
Vy
Module quang Single mode SFP-1G-40KM-B dùng được cho Switch Cisco Business CBS220-24T-4X-EU không ạ?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Single mode SFP-1G-40KM-B dùng được cho Switch Cisco Business CBS220-24T-4X-EU bạn nhé

N
Thảo Nhi
Em cần 2 chiếc module quang OEM SFP-1G-40KM-B dùng cho Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU, ad báo giá giúp em ạ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang OEM SFP-1G-40KM-B dùng cho Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

M
Mai
Module quang OEM Single mode SFP-1G-40KM-B này sẵn hàng không ad? Báo giá em 10c nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM SFP-1G-40KM-B single mode BIDI Tx1550nm/Rx1310nm 40km single LC, DOM sẵn hàng nhé bạn, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

L
Lệ
Module quang SFP-1G-40KM-B chạy cho con Switch Cisco CBS250-16P-2G-EU được không ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang OEM SFP-1G-40KM-B single mode BIDI Tx1550nm/Rx1310nm 40km single LC, DOM tương thích với switch CBS250-16P-2G-EU Cisco 16 Ports PoE+ 120W, 2 Gigabit SFP bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370