CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-MM Module quang OEM Multimode

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Mã sản phẩm: SFP-1G-MM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC DDM sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM.

Vì SFP-1G-MM​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1G-MM ?

Có 15 bình luận:
T
Thường
Module oem SFP-1G-MM bảo hành 6 tháng thì giá có rẻ hơn không?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Báo giá Module quang oem SFP-1G-MM bảo hành 6 tháng đã được gửi vào mail của bạn ạ.

B
Bách
Tôi cần 1000c Module oem SFP-1G-MM cho dự án, tư vấn nhé 0975468***
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Báo giá 1000c Module quang oem SFP-1G-MM đã gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng để ý điện thoại nhân viên bên mình sẽ gọi điện tư vấn kỹ hơn ạ.

H
Hanry
Module oem SFP-1G-MM sẵn hàng không shop? Tôi muốn đến xem thử
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang oem SFP-1G-MM sẵn hàng bạn nhé, mời bạn ghé shop xem thử ạ.

L
Lâm
Module oem SFP-1G-MM có bước sóng bao nhiêu vậy?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang oem SFP-1G-MM có bước sóng 850nm 550m bạn nhé.

C
Cần
Module SFP-1G-MM có dùng đc cho switch HP không bác
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang OEM SFP-1G-MM dùng được cho switch HP bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370