SFP-1G-MM Module quang OEM Multimode

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Mã sản phẩm: SFP-1G-MM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC DDM sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM.

Vì SFP-1G-MM​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

 

★ Sản phẩm SFP-1G-MM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-1G-MM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SFP-1G-MM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SFP-1G-MM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SFP-1G-MM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SFP-1G-MM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1G-MM ?

Có 5 bình luận:
Quang
Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM được bảo hành ntn đấy shop? Báo giá cho mình 15 chiếc vào mail nhé
9 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Sản phẩm Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM được bảo hành 12 tháng tại CNTTshop nhé. Báo giá của 15 chiếc Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM đã được gửi vào mail , bạn vui lòng check mail nhé.

T
Truong

Gửi giúp mình báo giá Module này với nhé (SL trên 100 cái). Check giúp có tương thích với SW này không? Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch. Email: truong***@hotmail.com. Cám ơn

7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá module SFP-1G-MM qua mail, anh Trường check mail giúp em ạ.

H
Hai

Hi shop, cho mình xin báo giá Module quang OEM SFP-1G-MM nhé, email: haichuqu***@gmail.com. Thanks shop

7 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Báo giá Module quang OEM SFP-1G-MM đã được gửi vào mail haichuqu***@gmail.com anh vui lòng check mail để biết được thông tin.

P
Phong
Hi shop, cho mình xin báo giá Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM bên shop đang phân phối nhé. Email: phongvu***@gmail.com. Cảm ơn shop
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Module Quang OEM Multimode SFP-1G-MM đã được gửi vào mail phongvu***@gmail.com, vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé.

K
Minh Khôi
module SFP-1G-MM có tương thích với SG350-52MP không ạ https://cnttshop.vn/oem-sfp-1g-mm https://cnttshop.vn/switch-cisco-sg350-52mp-k9
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Module quang SFP-1G-MM hoàn toàn tương thích với switch Cisco SG350-52MP, anh có thể sử dụng để kết nối ạ.
Thông tin đến anh!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.