PAN-QSFP-40GBASE-LR4 Palo Alto QSFP+ 40GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 QSFP+ 40GBASE-LR4 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: PAN-QSFP-40GBASE-LR4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 QSFP+ 40GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-QSFP-40GBASE-LR4
List Price                                : $8,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto  PAN-QSFP-40GBASE-LR4​ là module quang chuẩn kết nối Single mode, bước sóng 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng 2 đầu kết nối LC. 

View Datasheet PAN-QSFP-40GBASE-LR4 


QSFP+ PAN-QSFP-40GBASE-LR4 sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 QSFP+ 40GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của QSFP+ Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-QSFP-40GBASE-LR4
Ethernet data rate 40 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 10 km
Wave Length 1271 nm
1291 nm
1311 nm
1331 nm
Power Max (W) < 3,5W
Operating Temp 0°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0% – 85%
Standar IEEE 802.3ba
40GBASE-LR4 compliant

Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7080
  • Palo Alto PA-7050
  • Palo Alto PA-5280
  • Palo Alto PA-5260
  • Palo Alto PA-5250
  • Palo Alto PA-5220

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PAN-QSFP-40GBASE-LR4 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.