CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PAN-QSFP-40GBASE-LR4 Palo Alto QSFP+ 40GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 QSFP+ 40GBASE-LR4 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PAN-QSFP-40GBASE-LR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 QSFP+ 40GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-QSFP-40GBASE-LR4
List Price                                : $8,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto  PAN-QSFP-40GBASE-LR4​ là module quang chuẩn kết nối Single mode, bước sóng 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng 2 đầu kết nối LC. 

View Datasheet PAN-QSFP-40GBASE-LR4 


QSFP+ PAN-QSFP-40GBASE-LR4 sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 QSFP+ 40GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của QSFP+ Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-QSFP-40GBASE-LR4
Ethernet data rate 40 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 10 km
Wave Length 1271 nm
1291 nm
1311 nm
1331 nm
Power Max (W) < 3,5W
Operating Temp 0°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0% – 85%
Standar IEEE 802.3ba
40GBASE-LR4 compliant

Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7080
  • Palo Alto PA-7050
  • Palo Alto PA-5280
  • Palo Alto PA-5260
  • Palo Alto PA-5250
  • Palo Alto PA-5220

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PAN-QSFP-40GBASE-LR4 ?

Có 10 bình luận:
N
Nguyễn Thành Nam
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 có chế độ bảo hành thế nào
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Nguyễn Vũ Duy
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 sử dụng được cùng sp Palo Alto PA-5220 không
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 có sử dụng được cùng sp Palo Alto PA-5220 bạn nhé

H
Nguyễn Thị Thu Hằng
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 tương thích với Palo Alto PA-5260 không
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 có tương thích với Palo Alto PA-5260 bạn nhé

N
Nguyễn Thị Cẩm Nhung
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 có dùng được với sp Palo Alto PA-7080 không
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 có dùng được với sp Palo Alto PA-7080 bạn nhé

N
Nguyễn Ngọc Kim Ngân
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-5220 cho giá, ship nội thành Hà Nội
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-5220 kèm ship nội thành Hà Nội đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370