Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

PAN-QSFP-40GBASE-LR4 Palo Alto QSFP+ 40GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 QSFP+ 40GBASE-LR4 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PAN-QSFP-40GBASE-LR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 QSFP+ 40GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-QSFP-40GBASE-LR4
List Price                                : $8,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto  PAN-QSFP-40GBASE-LR4​ là module quang chuẩn kết nối Single mode, bước sóng 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng 2 đầu kết nối LC. 

View Datasheet PAN-QSFP-40GBASE-LR4 


QSFP+ PAN-QSFP-40GBASE-LR4 sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 QSFP+ 40GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của QSFP+ Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-QSFP-40GBASE-LR4
Ethernet data rate 40 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 10 km
Wave Length 1271 nm
1291 nm
1311 nm
1331 nm
Power Max (W) < 3,5W
Operating Temp 0°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0% – 85%
Standar IEEE 802.3ba
40GBASE-LR4 compliant

Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-LR4 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7080
  • Palo Alto PA-7050
  • Palo Alto PA-5280
  • Palo Alto PA-5260
  • Palo Alto PA-5250
  • Palo Alto PA-5220

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PAN-QSFP-40GBASE-LR4 ?

Có 10 bình luận:
H
Nguễn Hữu Hưng
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-7080 cho xin giá 2 sp
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-7080 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Trần Văn Nhờ
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-7050 cho giá, ship 2 sp về Quảng Ninh
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-7050 kèm phí ship 2 sp về Quảng Ninh đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Cao Thị Huyền Trang
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-5280 cho giá, vận chuyển 2 sp tới Quảng Bình
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-5280 kèm cước vận chuyển 2 sp tới Quảng Bìnhđã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Đặng Lê Nam
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-5260 cho giá, vận chuyển về Hải Dương
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-5260 kèm cước vận chuyển về Hải Dương đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Nguyễn Thanh Tòng
Module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-5250 cho giá, ship về Hải Phòng?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module PAN-QSFP-40GBASE-LR4 + Palo Alto PA-5250 kèm ship về Hải Phòng đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082