PAN-QSFP-40GBASE-SR4 Palo Alto QSFP+ 40GBASE-SR4 150m SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-SR4 QSFP+ 40GBASE-SR4 MPO 850nm 150m Multi Mode MMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: PAN-QSFP-40GBASE-SR4
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-SR4 QSFP+ 40GBASE-SR4 150m MMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-QSFP-40GBASE-SR4
List Price                                : $2,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto  PAN-QSFP-40GBASE-SR4​ là module quang chuẩn kết nối multi mode, bước sóng 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO. 

View Datasheet PAN-QSFP-40GBASE-SR4 


QSFP+ PAN-QSFP-40GBASE-SR4 sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-SR4 QSFP+ 40GBASE-SR4 150m MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của QSFP+ Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-SR4

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-QSFP-40GBASE-SR4
Ethernet data rate 40 Gbps
Media connector MPO
Media Type Multi Mode MMF
Maximum Distance 100m OM3 
150m OM4 
Wave Length 850 nm
Power Max (W) < 1,5W
Operating Temp 0°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0% – 85%
Standar IEEE 802.3ba
40GBASE-SR4 compliant

Module quang Palo Alto PAN-QSFP-40GBASE-SR4 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7080
  • Palo Alto PA-7050
  • Palo Alto PA-5280
  • Palo Alto PA-5260
  • Palo Alto PA-5250
  • Palo Alto PA-5220

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PAN-QSFP-40GBASE-SR4 ?

Có 10 bình luận:
A
Trần Bình An
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 có giá bao nhiêu
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Nguyễn Anh Tài
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 sử dụng cùng Palo Alto PA-5220 được không
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 có sử dụng cùng Palo Alto PA-5220 được bạn nhé

M
Trịnh Đình Minh
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 tương thích với Palo Alto PA-5250 không
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4  có tương thích với Palo Alto PA-5250 bạn nhé

D
Lê Văn Dần
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 sử dụng tốt với Palo Alto PA-5260 không
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 có sử dụng tốt với Palo Alto PA-5260 bạn nhé

S
Nguyễn Minh Sang
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 + cho xin giá và ship
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

U
Lê Trần Diễm Uyên
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 + Palo Alto PA-5250 xin giá tốt 2 sản phẩm
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 + Palo Alto PA-5250 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Đinh Sỹ Thái
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 + Palo Alto PA-5260 cho xin giá 2 sp
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 + Palo Alto PA-5260 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Trần Quang Thuận
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 sử dụng với Palo Alto PA-5280 được không
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 sử dụng được với Palo Alto PA-5280 bạn nhé

P
Lý Thiên Phú
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 tương thích với Palo Alto PA-7050 không
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 có tương thích với Palo Alto PA-7050 bạn nhé

T
Vũ Văn Thơ
Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 có dùng được với sp Palo Alto PA-7080 không?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang PAN-QSFP-40GBASE-SR4 có dùng được với sp Palo Alto PA-7080 bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản