PAN-QSFP28-100GBASE-LR4 Palo Alto QSFP28 100GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-QSFP28-100GBASE-LR4 QSFP28 100GBASE-LR4 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: PAN-QSFP28-100GBASE-LR4
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Palo Alto PAN-QSFP28-100GBASE-LR4 QSFP28 100GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-QSFP28-100GBASE-LR4
List Price                                : $20,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto  PAN-QSFP28-100GBASE-LR4​ là module quang chuẩn kết nối Single mode, bước sóng 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng 2 đầu kết nối LC. 

View Datasheet PAN-QSFP28-100GBASE-LR4 


QSFP+ PAN-QSFP28-100GBASE-LR4 sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-QSFP28-100GBASE-LR4 QSFP28 100GBASE-LR4 10km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của QSFP28 Palo Alto PAN-QSFP28-100GBASE-LR4

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-QSFP28-100GBASE-LR4
Ethernet data rate 100 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 10 km
Wave Length 1295.56  nm
1300.05  nm
1300.05  nm
1309.14 nm
Power Max (W) < 4W
Operating Temp 0°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0% – 85%
Standar IEEE 802.3ba
100GBASE-LR4 compliant

Module quang Palo Alto PAN-QSFP28-100GBASE-LR4 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-5260
  • Palo Alto PA-5250

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PAN-QSFP28-100GBASE-LR4 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.