PAN-SFP-LX Palo Alto SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX (PAN SFP LX) SFP 1000BASE-LX LC Duplex 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: PAN-SFP-LX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-SFP-LX SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-SFP-LX
List Price                                : $1,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX​ là module quang chuẩn kết nối Sinlge mode, bước sóng 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 1Gbps. 

View Datasheet PAN-SFP-LX 


SFP PAN-SFP-LX sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-SFP-LX SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của SFP Palo Alto PAN-SFP-LX

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-SFP-LX
Ethernet data rate 1 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 10km
Wave Length 1310  nm
Power Max (W) < 1.9W
Operating Temp -40°C - 85°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity -
Standar IEEE 802.3ba
1000BASE-LX compliant

Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-820
  • Palo Alto PA-850
  • Palo Alto PA-2000 Series
  • Palo Alto PA-3020
  • Palo Alto PA-3050
  • Palo Alto PA-3060
  • Palo Alto PA-4000 Series
  • Palo Alto PA-5020
  • Palo Alto PA-5060
  • Palo Alto PA-5050
  • Palo Alto PA-5200 Series
  • Palo Alto PA-7050
  • Palo Alto PA-7080

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PAN-SFP-LX ?

Có 10 bình luận:
N
Nguyễn Hoàng Nam
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX chế độ bảo hành thế nào
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX bảo hành 12 tháng bạn nhé

K
Trần Nguyễn Xuân Khang
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX có giá bao nhiêu
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Y
Hoàng Hải Yến
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX + Palo Alto PA-5060 xin giá sản phẩm và vận chuyển về Hà Nam
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX + Palo Alto PA-5060 và vận chuyển về Hà Nam đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

D
Hoàng Trung Dũng
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX sử dụng được với Palo Alto PA-4000 Series không
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX sử dụng được với Palo Alto PA-4000 Series bạn nhé

V
Lê Khánh Vân
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX có tương thích với Palo Alto PA-3060 không
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX có tương thích với Palo Alto PA-3060 bạn nhé

H
Nguyễn Hồ Bảo Hân
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX Palo Alto PA-3050 + Palo Alto PA-3050 cho giá 2 sp
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX Palo Alto PA-3050 + Palo Alto PA-3050 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Huỳnh Đức Huy
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX sử dụng được với Palo Alto PA-3020 không
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX sử dụng được với Palo Alto PA-3020 bạn nhé

L
Võ Minh Lâm
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX tương thích với Palo Alto PA-2000 Series không
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX tương thích với Palo Alto PA-2000 Series bạn nhé

H
Hoàng Minh Hà
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX sử dụng được với Palo Alto PA-850 không
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX sử dụng được với Palo Alto PA-850 bạn nhé

T
Nguyễn Văn Tuyền
Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX có tương thích với Palo Alto PA-820 không
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-LX có tương thích với Palo Alto PA-820 bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản