CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0965 931 788

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PAN-SFP-PLUS-ER Palo Alto SFP+ 10GBASE-ER 1550nm 40km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER (PAN SFP PLUS ER) SFP+ 10GBASE-ER LC Duplex 1550nm 40km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-ER
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER SFP+ 10GBASE-ER 1550nm 40km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-SFP-PLUS-ER
List Price                                : $3,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER​ là module quang chuẩn kết nối Single mode, bước sóng 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 10Gbps. 

View Datasheet PAN-SFP-PLUS-ER 


SFP+ PAN-SFP-PLUS-ER sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER SFP+ 10GBASE-ER 1550nm 40km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của SFP+ Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-SFP-PLUS-ER
Ethernet data rate 10 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 40km
Wave Length 1550  nm
Power Max (W) < 1.5W
Operating Temp -5°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0°C - 85°C
Standar IEEE 802.3ae
10GBASE-ER compliant

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7000 Series
  • Palo Alto PA-5200 Series
  • Palo Alto PA-5060
  • Palo Alto PA-5050
  • Palo Alto PA-3060
  • Palo Alto PA-850
  • Palo Alto M-500

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-ER ?

Có 10 bình luận:
Q
Nguyễn Đức Quang
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER có giá bao nhiêu
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

L
Nguyễn Xuân Lộc
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER + Palo Alto PA-7000 Series cho giá và ship 2 sản phẩm
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER + Palo Alto PA-7000 Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Nguyễn Huy Hiếu
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER + Palo Alto PA-5050 cho giá 2 sp
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER + Palo Alto PA-5050 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Trần Quang Huy
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER tương thích với sp Palo Alto M-500 không
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER tương thích với sp Palo Alto M-500 bạn nhé

P
Huỳnh Khải Phát
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER sử dụng được với sp Palo Alto PA-850 không
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-ER sử dụng được với sp Palo Alto PA-850 bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370