CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PAN-SFP-PLUS-LR Palo Alto SFP+ 10GBASE-LR 1310nm 10km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR (PAN SFP PLUS LR) SFP+ 10GBASE-LR LC Duplex 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-LR
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR SFP+ 10GBASE-LR 1310nm 10km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-SFP-PLUS-LR
List Price                                : $2,000

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR​ là module quang chuẩn kết nối Single mode, bước sóng 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 10Gbps. 

View Datasheet PAN-SFP-PLUS-LR 


SFP+ PAN-SFP-PLUS-LR sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceivLR này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị RoutLR, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, ClustLR, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR SFP+ 10GBASE-LR 1310nm 10km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của SFP+ Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-SFP-PLUS-LR
EthLRnet data rate 10 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 10km
Wave Length 1310 nm
PowLR Max (W) < 1W
OpLRating Temp -5°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0°C - 85°C
Standar IEEE 802.3ae
10GBASE-LR compliant

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7000 SLRies
  • Palo Alto PA-5200 SLRies
  • Palo Alto PA-5060
  • Palo Alto PA-5050
  • Palo Alto PA-3060
  • Palo Alto PA-850
  • Palo Alto M-500

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-LR ?

Có 10 bình luận:
B
Võ Văn Bình
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR giá bao nhiêu
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

L
Nguyễn Thị Lan
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR + Palo Alto PA-850 cho giá 2 sp
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR + Palo Alto PA-850 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

C
Nguyễn Văn Chương
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR + Palo Alto PA-5200 SLRies cho giá 2 sp và tiền v/c Hà Đông
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR + Palo Alto PA-5200 SLRies  và tiền v/c Hà Đông đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

L
Đoàn Công Lê
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR + Palo Alto PA-7000 SLRies cho giá 2 sp
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR + Palo Alto PA-7000 SLRies đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

M
Phan Trương Hà My
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR tương thích với Palo Alto PA-5050 không
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-LR tương thích với Palo Alto PA-5050 bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370