CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PAN-SFP-PLUS-SR Palo Alto SFP+ 10GBASE-SR 850nm 450m MMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR (PAN SFP PLUS SR) SFP+ 10GBASE-SR LC Duplex 850nm 450m Multi Mode MMF Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-SR
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR SFP+ 10GBASE-SR 850nm 450m MMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-SFP-PLUS-SR
List Price                                : $1,500

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR​ là module quang chuẩn kết nối Multi mode, bước sóng 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 450m, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 10Gbps. 

View Datasheet PAN-SFP-PLUS-SR 


SFP+ PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR SFP+ 10GBASE-SR 850nm 450m MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của SFP+ Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-SFP-PLUS-SR
Ethernet data rate 10 Gbps
Media connector LC
Media Type Multi Mode MMF
Maximum Distance 300m OM3 
450m OM4
Wave Length 850  nm
Power Max (W) < 1W
Operating Temp -5°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0°C - 85°C
Standar IEEE 802.3ae
10GBASE-SR compliant

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7000 Series
  • Palo Alto PA-5200 Series
  • Palo Alto PA-5060
  • Palo Alto PA-5050
  • Palo Alto PA-3060
  • Palo Alto PA-850
  • Palo Alto M-500

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-SR ?

Có 10 bình luận:
P
Nguyễn Đình Phúc
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR chế độ bảo hành thế nào
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR chế độ bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Lê Hồ Tân
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR cho giá sản phẩm
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

V
Lê Vũ Tường Vân
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto PA-7000 Series cho giá 2 sản phẩm
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto PA-7000 Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Đoàn Nguyễn Bảo Ngọc
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto M-500 cho giá 2 sp và ship về Nghệ An
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto M-500  và ship về Nghệ An đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

U
Đoàn Văn Út
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto PA-850 cho giá 2 sp
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto PA-850 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370