PAN-SFP-PLUS-SR Palo Alto SFP+ 10GBASE-SR 850nm 450m MMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR (PAN SFP PLUS SR) SFP+ 10GBASE-SR LC Duplex 850nm 450m Multi Mode MMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-SR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR SFP+ 10GBASE-SR 850nm 450m MMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-SFP-PLUS-SR
List Price                                : $1,500

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR​ là module quang chuẩn kết nối Multi mode, bước sóng 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 450m, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 10Gbps. 

View Datasheet PAN-SFP-PLUS-SR 


SFP+ PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR SFP+ 10GBASE-SR 850nm 450m MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của SFP+ Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-SFP-PLUS-SR
Ethernet data rate 10 Gbps
Media connector LC
Media Type Multi Mode MMF
Maximum Distance 300m OM3 
450m OM4
Wave Length 850  nm
Power Max (W) < 1W
Operating Temp -5°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0°C - 85°C
Standar IEEE 802.3ae
10GBASE-SR compliant

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7000 Series
  • Palo Alto PA-5200 Series
  • Palo Alto PA-5060
  • Palo Alto PA-5050
  • Palo Alto PA-3060
  • Palo Alto PA-850
  • Palo Alto M-500

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PAN-SFP-PLUS-SR ?

Có 10 bình luận:
P
Nguyễn Đình Phúc
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR chế độ bảo hành thế nào
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR chế độ bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Lê Hồ Tân
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR cho giá sản phẩm
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

V
Lê Vũ Tường Vân
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto PA-7000 Series cho giá 2 sản phẩm
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto PA-7000 Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Đoàn Nguyễn Bảo Ngọc
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto M-500 cho giá 2 sp và ship về Nghệ An
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto M-500  và ship về Nghệ An đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

U
Đoàn Văn Út
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto PA-850 cho giá 2 sp
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR + Palo Alto PA-850 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

M
Nguyễn Hoàng Minh
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-3060 không
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-3060 bạn nhé

T
Phan Viết Hải Thiên
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR tương thích với Palo Alto PA-5050 không
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR tương thích với Palo Alto PA-5050 bạn nhé

D
Mạc Văn Dũng
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-5060 không
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-5060 bạn nhé

H
Trần Hoàng Mai Hân
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR tương thích với Palo Alto PA-5200 Series không
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR tương thích với Palo Alto PA-5200 Series bạn nhé

P
Hồ Duy Phước
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-7000 Series không
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-7000 Series bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.