Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PAN-SFP-PLUS-SR Palo Alto SFP+ 10GBASE-SR 850nm 450m MMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR (PAN SFP PLUS SR) SFP+ 10GBASE-SR LC Duplex 850nm 450m Multi Mode MMF Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-SR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR SFP+ 10GBASE-SR 850nm 450m MMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-SFP-PLUS-SR
List Price                                : $1,500

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR​ là module quang chuẩn kết nối Multi mode, bước sóng 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 450m, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 10Gbps. 

View Datasheet PAN-SFP-PLUS-SR 


SFP+ PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR SFP+ 10GBASE-SR 850nm 450m MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của SFP+ Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-SFP-PLUS-SR
Ethernet data rate 10 Gbps
Media connector LC
Media Type Multi Mode MMF
Maximum Distance 300m OM3 
450m OM4
Wave Length 850  nm
Power Max (W) < 1W
Operating Temp -5°C - 70°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0°C - 85°C
Standar IEEE 802.3ae
10GBASE-SR compliant

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-7000 Series
  • Palo Alto PA-5200 Series
  • Palo Alto PA-5060
  • Palo Alto PA-5050
  • Palo Alto PA-3060
  • Palo Alto PA-850
  • Palo Alto M-500

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-SR ?

Có 10 bình luận:
P
Hồ Duy Phước
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-7000 Series không
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-7000 Series bạn nhé

H
Trần Hoàng Mai Hân
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR tương thích với Palo Alto PA-5200 Series không
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR tương thích với Palo Alto PA-5200 Series bạn nhé

D
Mạc Văn Dũng
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-5060 không
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-5060 bạn nhé

T
Phan Viết Hải Thiên
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR tương thích với Palo Alto PA-5050 không
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR tương thích với Palo Alto PA-5050 bạn nhé

M
Nguyễn Hoàng Minh
Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-3060 không
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-PLUS-SR sử dụng được với Palo Alto PA-3060 bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082