PAN-SFP-SX Palo Alto SFP 1000BASE-SX 850nm 550m MMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX (PAN SFP SX) SFP 1000BASE-SX LC Duplex 850nm 550m Multi Mode MMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: PAN-SFP-SX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-SFP-SX SFP 1000BASE-SX 850nm 880m MMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-SFP-SX
List Price                                : $500

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX​ là module quang chuẩn kết nối Multi mode, bước sóng 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 1Gbps. 

View Datasheet PAN-SFP-SX 


SFP PAN-SFP-SX sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-SFP-SX SFP 1000BASE-SX 850nm 880m MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của SFP Palo Alto PAN-SFP-SX

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-SFP-SX
Ethernet data rate 1 Gbps
Media connector LC
Media Type Multi Mode MMF
Maximum Distance 550m
Wave Length 850  nm
Power Max (W) < 0.5W
Operating Temp -10°C - 85°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0°C - 85°C
Standar IEEE 802.3ba
1000BASE-SX compliant

Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-820
  • Palo Alto PA-850
  • Palo Alto PA-2000 Series
  • Palo Alto PA-3020
  • Palo Alto PA-3050
  • Palo Alto PA-3060
  • Palo Alto PA-4000 Series
  • Palo Alto PA-5020
  • Palo Alto PA-5060
  • Palo Alto PA-5050
  • Palo Alto PA-5200 Series
  • Palo Alto PA-7050
  • Palo Alto PA-7080

★ Sản phẩm PAN-SFP-SX có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm PAN-SFP-SX CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán PAN-SFP-SX có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm PAN-SFP-SX cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua PAN-SFP-SX có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật PAN-SFP-SX chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PAN-SFP-SX ?

Có 10 bình luận:
L
Nguyễn Đình Lương
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX sử dụng với Palo Alto PA-4000 Series được không
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX sử dụng với Palo Alto PA-4000 Series bạn nhé

B
Vũ Văn Biên
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX chế độ bảo hành thế nào
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX bảo hành 12 tháng bạn nhé

O
Hoàng Thị Kim Oanh
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX giá bao nhiêu
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Trần Thị Hồng
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX + Palo Alto PA-5020 cho giá và phí vận chuyển Hải Phòng
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX + Palo Alto PA-5020 và phí vận chuyển Hải Phòng đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Huỳnh Đức Huy Hoàng
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX + Palo Alto PA-3060 cho xin giá và ship 2 sản phẩm
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX + Palo Alto PA-3060  và ship 2 sản phẩm đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

T
Mai Tân
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX + Palo Alto PA-3050 cho xin giá 2 sp
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX + Palo Alto PA-3050 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

T
Ma Thanh Thúy
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX Palo Alto PA-3020 thích với với Palo Alto PA-3020 không
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX Palo Alto PA-3020 thích với với Palo Alto PA-3020 bạn nhé

N
Nguyễn Văn Ngọc
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX sử dụng với Palo Alto PA-2000 Series được không
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX sử dụng với Palo Alto PA-2000 Series được bạn nhé

H
Nguyễn Dương Hạo
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX tương thích Palo Alto PA-850 không
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX tương thích Palo Alto PA-850 bạn nhé

K
Đào Đức Kiên
Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX sử dụng với Palo Alto PA-820 được không
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-SFP-SX sử dụng với Palo Alto PA-820 được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.