CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PAN-XFP-LR Palo Alto XFP 10GBASE-LR 1310nm 10km SMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR (PAN XFP LR) XFP 10GBASE-LR LC Duplex 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver dùng cho Firewall Palo Alto PA-4060 chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PAN-XFP-LR
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Palo Alto PAN-XFP-LR XFP 10GBASE-LR 1310nm 10km SMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-XFP-LR
List Price                                : $3,200

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR​ là module quang chuẩn kết nối Sinlge mode, bước sóng 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 10Gbps. 

View Datasheet PAN-XFP-LR 


XFP PAN-XFP-LR sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-XFP-LR XFP 10GBASE-LR 1310nm 10km SMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của XFP Palo Alto PAN-XFP-LR

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-XFP-LR
Ethernet data rate 10 Gbps
Media connector LC
Media Type Single Mode SMF
Maximum Distance 10km
Wave Length 1310  nm
Power Max (W) < 1.5W
Operating Temp -5°C - 75°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0°C - 85°C
Standar IEEE 802.3ae
10GBASE-LR compliant

Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-4060

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PAN-XFP-LR ?

Có 10 bình luận:
H
Hoàng Công Hải
Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR được lưu kho trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR được lưu kho trong môi trường nhiệt độ -40°C - 85°C bạn nhé

T
Hồ Văn Thương
Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR hoạt động trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR hoạt động trong môi trường nhiệt độ -40°C - 85°C bạn nhé

A
Phạm Ngọc Anh
Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR sử dụng đầu kết nối gì, có tốc độ bao nhiêu
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 10Gbps bạn nhé

B
Tô Khánh Băng
Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu mét
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR có khoảng cách truyền dẫn tối đa 10km bạn nhé

T
Nguyễn Đức Trí
Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR có bước song bao nhiêu nm?
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Palo Alto PAN-XFP-LR có bước sóng 1310nm bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370