PAN-XFP-SR Palo Alto XFP 10GBASE-SR 850nm 300m MMF Transceiver

Phân phối Module quang Palo Alto PAN-XFP-SR (PAN XFP SR) XFP 10GBASE-SR LC Duplex 850nm 300m Multi Mode MMF Transceiver dùng cho Firewall Palo Alto PA-4060 chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: PAN-XFP-SR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Palo Alto PAN-XFP-SR XFP 10GBASE-SR 850nm 300m MMF Transceiver

Palo Alto Part Number          : PAN-XFP-SR
List Price                                : $2,400

Tình trạng hàng hóa              : Mới
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Palo Alto PAN-XFP-SR​ là module quang chuẩn kết nối Multi mode, bước sóng 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC tốc độ 10Gbps. 

View Datasheet PAN-XFP-SR 


XFP PAN-XFP-SR sử dụng cho các thiết bị Firewall của Palo Alto do vậy, transceiver này còn được dùng làm uplink giữa các thiết bị Firewall của Palo Alto hoặc giữa Palo Alto và các thiết bị Router, Switch của các hãng khác cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Uplink, Cluster, HA (High Avaliable)

Palo Alto PAN-XFP-SR XFP 10GBASE-SR 850nm 300m MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của XFP Palo Alto PAN-XFP-SR

Palo Alto Networks Part Name 
(SKU)
PAN-XFP-SR
Ethernet data rate 10 Gbps
Media connector LC
Media Type Multi Mode MMF
Maximum Distance 300m
Wave Length 850  nm
Power Max (W) < 1.5W
Operating Temp -5°C - 75°C
Storage Temp -40°C - 85°C
Relative Humidity 0°C - 85°C
Standar IEEE 802.3ae
10GBASE-SR compliant

Module quang Palo Alto PAN-XFP-SR được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Palo Alto:

  • Palo Alto PA-4060

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PAN-XFP-SR ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.