CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PRO-110S-20A Media converter 10/100M, single fiber, Tx1310nm/Rx1550nm

Converter quang PRO-110S-20A 10/100M single mode, single fiber, 20Km.

✓ Mã sản phẩm: PRO-110S-20A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Converter quang PRO-110S-20A 10/100M.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Media converter một sợi quang (single fiber) PRO-110S-20A, 10/100M single mode, bước sóng Tx 1310nm/ Rx 1550 nm, khoảng cách truyền tối đa 20Km.

Converter quang PRO-110S-20A 10/100M.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PRO-110S-20A ?

Có 15 bình luận:
t
Hoàng trung
Bước sóng quang của Converter quang PRO-110S-20A 10/100M bao nhiêu vậy shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Converter quang PRO-110S-20A 10/100M có bước sóng quang 1310/1550nm bạn nhé.

T
Minh Tiến
Gửi giúp mình thông số đầy đủ và hình ảnh thực tế của Converter quang PRO-110S-20A 10/100M vào mail shop nhé.
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Thông số đầy đủ và hình ảnh thực tế của Converter quang PRO-110S-20A 10/100M mình đã gửi vào mail của bạn.Bạn check thông tin mail giúp mình nhé.

S
Sơn
Cho mình xin báo giá Converter quang PRO-110S-20A ???
1 năm
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên Cnttshop đã gửi báo giá Converter quang PRO-110S-20A qua mail bạn check inbox nhé.

D
Dũng
Media converter một sợi quang (single fiber) PRO-110S-20A loại này tốc độ truyền tải là 1G phải không shop?
1 năm
H
Vũ HằngQuản trị viên

Media converter một sợi quang (single fiber) PRO-110S-20A hỗ trợ tốc độ 100M bạn nhé.

Q
Quỳnh
PRO-110S-20A Media converter 10/100M, single fiber, Tx1310nm/Rx1550nm hàng này shop bảo hành thế nào nhỉ?
1 năm
H
Vũ HằngQuản trị viên

Converter PRO-110S-20A được bảo hành 12 tháng tại Cntsshop bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082