Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



PRO-110S-20B Media Converter 10/100M, SMF, TX1550/RX1310nm, 20KM

350.000 ₫ 400.000 ₫

Phân phối Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B (PRO 110S 20B) 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: PRO-110S-20B



CHI TIẾT

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM

Cisco Part Number     : PRO-110S-20B
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China
Stock                              : Hàng có sẵn

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B là một thiết bị hữu ích chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại. Media Converter PRO-110S-20B là loại converter quang Single Mode, 1 sợi quang. Media Converter PRO-110S-20B cung cấp tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền dẫn lên tới 20km

Media Converter PRO-110S-20B được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kích thước nhỏ gọn nên giúp các kỹ thuật viên hay quý khách hàng có thể dễ dàng hơn trong việc vận chuyển. Đồng thời, converter quang giá rẻ có thể được đặt bất cứ đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo cồng kềnh, chiếm nhiều không gian sử dụng

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM

Lưu ý: Media Converter PRO-110S-20B sử dụng theo cặp với PRO-110S-20A nên khi sử dụng 1 đầu là PRO-110S-20B thì đầu kia phải là PRO-110S-20A

Thông số kỹ thuật

Part Number PRO-110S-20B
Mô tả Media converter 10/100M , single fiber , SM , TX1550/RX1310nm External Power , 20KM
Khoảng cách truyền dẫn 20km
Bước sóng truyền/ TX Wavelength 1550nm
Bước sóng nhận/ RX Wavelength 1310nm
Loại cổng SC, JR45
Tốc độ cổng quang 155 Mbps
Tốc độ cổng RJ45 10/100 Mbps
Loại kết nối 1 cổng quang
Chuẩn quang Single Mode, Đơn mode
Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A
Kích thước 94mm x 72mm x 25mm