PRO-110S-20B Media Converter 10/100M, SMF, TX1550/RX1310nm, 20KM

Phân phối Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B (PRO 110S 20B) 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: PRO-110S-20B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B là một thiết bị hữu ích chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại. Media Converter PRO-110S-20B là loại converter quang Single Mode, 1 sợi quang. Media Converter PRO-110S-20B cung cấp tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền dẫn lên tới 20km

Media Converter PRO-110S-20B được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kích thước nhỏ gọn nên giúp các kỹ thuật viên hay quý khách hàng có thể dễ dàng hơn trong việc vận chuyển. Đồng thời, converter quang giá rẻ có thể được đặt bất cứ đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo cồng kềnh, chiếm nhiều không gian sử dụng

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM

Lưu ý: Media Converter PRO-110S-20B sử dụng theo cặp với PRO-110S-20A nên khi sử dụng 1 đầu là PRO-110S-20B thì đầu kia phải là PRO-110S-20A

 

Thông số kỹ thuật

 

Part Number PRO-110S-20B
Mô tả Media converter 10/100M , single fiber , SM , TX1550/RX1310nm External Power , 20KM
Khoảng cách truyền dẫn 20km
Bước sóng truyền/ TX Wavelength 1550nm
Bước sóng nhận/ RX Wavelength 1310nm
Loại cổng SC, JR45
Tốc độ cổng quang 155 Mbps
Tốc độ cổng RJ45 10/100 Mbps
Loại kết nối 1 cổng quang
Chuẩn quang Single Mode, Đơn mode
Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A
Kích thước 94mm x 72mm x 25mm

★ Sản phẩm PRO-110S-20B có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm PRO-110S-20B CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán PRO-110S-20B có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm PRO-110S-20B cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua PRO-110S-20B có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật PRO-110S-20B chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PRO-110S-20B ?

Có 10 bình luận:
V
Vĩnh
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có tốc độ cổng RJ45 là bao nhiêu?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có tốc độ cổng RJ45 là 10/100 Mbps

T
Tiến
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có tốc độ cổng quang là bao nhiêu?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có tốc độ cổng quang là 155 Mbps

H
Hiền
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có bước sóng nhận là bao nhiêu?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có bước sóng nhận là 1310nm

T
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có bước sóng truyền là bao nhiêu?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có bước sóng truyền là 1550nm

 

A
Hải Anh
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B có khoảng cách truyền dẫn là 20km. 

V
Vương
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM có xuất xứ ở đâu và được bảo hành bao lâu nhỉ?
5 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM có xuất xứ china và được bảo hành 12 tháng anh nhé. 

T
Thạch
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM có khe cắm thêm module quang k nhỉ?
5 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM không có khe cắm thêm module quang anh nhé. 

A
Minh Anh
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM phải dùng cặp với converter mã nào nhỉ?
5 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM phải dùng cặp với converter mã PRO-110S-20A bạn nhé. 

T
Thư
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM có các chuẩn tương thích nào nhỉ?
5 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM có các chuẩn tương thích như sau: 

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

H
Hưng
báo giá cho mình 30 Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM nhé
5 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

báo giá 30 Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-110S-20B 10/100M, Single Fiber, Single Mode, TX1550/RX1310nm, 20KM đã được gửi vào email của bạn. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.