CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PRO-120S-40 Media Converter 1 Port 10/100 Base-TX/FX Double Fiber, Exernal Power

Cung cấp bộ chuyển đổi quang điện chính hãng PRO-120S-40 (PRO 120S 40) Media converter 1 cổng 10/100 Base-TX/FX Double Fiber, SM, Exernal Power, 40KM. Giá tốt, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí. 

✓ Mã sản phẩm: PRO-120S-40
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-40

Part Number                 : PRO-120S-40

Bảo hành                       : 12 tháng

Made In                          : China

Stock                              : Hàng có sẵn

Thiết bị converter quang điện PRO-120S-40 có tác dụng chuyển đổi từ tín hiệu quang sang tín hiệu điện và ngược lại. Bộ chuyển đổi quang điện PRO-120S-40 là loại Single Mode, 2 sợi quang, có tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền dẫn lên tới 40km. Converter quang PRO-120S-40 được tối ưu về thiết kế, có kích thước nhỏ gọn giúp cho việc vận chuyển dễ dàng, thuận tiện và có thể đặt ở bất cứ đâu mà không sợ cồng kềnh, chiếm nhiều diện tích. 

Thông số kỹ thuật

Part Number PRO-120S-40
Mô tả Media converter 10/100M Double Fiber , SM , Exernal Power. 40KM
Khoảng cách truyền dẫn 40km
Bước sóng truyền/ TX Wavelength 1310nm
Bước sóng nhận/ RX Wavelength 1550nm
Loại cổng SC, JR45
Tốc độ cổng quang 155 Mbps
Tốc độ cổng RJ45 10/100 Mbps
Loại kết nối 2 cổng quang
Chuẩn quang Single Mode, Đơn mode
Các chuẩn tương thích IEEE 802.3 Ethernet Standard IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard
Nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A
Kích thước 94mm x 72mm x 25mm

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PRO-120S-40 ?

Có 16 bình luận:
N
Nam Nam
Tốc độ cổng quang của Media converter PRO-120S-40 bao nhiêu thế bạn?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Media converter PRO-120S-40 có tốc độ cổng quang là 155 Mbps bạn nhé.

N
Bảo Nam
Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-40 có nguồn đi kèm ko shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-40 có nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A đi kèm bạn nhé.

L
Hoàng Long
Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-40 sử dụng dây nhảy quang chuẩn SC à shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-40 sử dụng dây nhảy quang chuẩn SC bạn nhé.

M
Đức Mạnh
Cáp quang single mode 12FO có dùng được Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-40 không bạn?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-40 dùng cho cáp quang single mode nên dùng được cho cáp quang single mode 12FO bạn nhé.

C
Tiến Cương
Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-40 có giấy tờ CO/CQ không shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-40 hàng chính hãng có đầy đủ CO/CQ bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082