CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PRO-212S-20B Media Converter 2 x 10/100/1000Base-TX/1 x FX, single fiber TX=1550nm

Bán thiết bị Converter quang điện Media Converter PRO-212S-20B 2 cổng tốc độ 10/100/1000Base-TX/1 x FX giá tốt, 1 sợi quang, khoảng cách truyền dẫn tối đa 20Km. Bảo hành chính hãng.

✓ Mã sản phẩm: PRO-212S-20B
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

PRO-212S-20B Media Converter, tốc độ 10/100/1000Base-TX/1 x FX, 20km

PRO-212S-20B Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị Converter quang điện PRO-212S-20B, 2 x 10/100/1000Base-TX/1 x FX single mode, single fiber, khoảng cách truyền dẫn lên đến 20Km.

Các kỹ thuật viên cần lưu ý, Media Converter PRO-212S-20B sử dụng theo cặp với PRO-212S-20A nên khi sử dụng 1 đầu là PRO-212S-20B thì đầu kia nhất định phải là PRO-212S-20A mới hoạt động được.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PRO-212S-20B ?

Có 8 bình luận:
T
Minh Tiến
Thiết bị Converter quang điện PRO-212S-20B bảo hành bao lâu shop?
7 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Thiết bị Converter quang điện PRO-212S-20B bảo hành 12 tháng,1 đổi 1 bạn nhé.

Q
Trung Quân
PRO-212S-20B Media Converter, tốc độ 10/100/1000Base-TX/1 x FX, 20km có sẵn không shop?Mình cần hấp 10c
22 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

PRO-212S-20B Media Converter, tốc độ 10/100/1000Base-TX/1 x FX, 20km có sẵn hàng anh nhé. Anh vui lòng liên hệ hotline để được hỗ trợ ạ!

N
Trần Nam
Cho mình xin Datasheet của PRO-212S-20B Media Converter nhé.
1 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Datasheet của PRO-212S-20B Media Converter mình đã gửi vào mail của bạn.Bạn vui lòng check mail giúp mình!

V
Thành Văn
PRO-212S-20B Media Converter 1 sợi có phải dùng theo cặp không shop?
1 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

PRO-212S-20B Media Converter 1 sợi phải dùng theo cặp anh nhé. Mã kết hợp là PRO-212S-20A ạ

V
Nguyễn Vinh
PRO-212S-20B Media Converter sử dụng cáp quang single mode hay multi mode vậy shop?
1 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

PRO-212S-20B Media Converter sử dụng cáp quang single mode anh nhé!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Lương
0968 559 435
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370