CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PRO-220-SFP Media converter 10/100/1000M và SFP Slot

Phân phối chính hãng bộ chuyển đổi quang điện Media converter 10/100/1000M và SFP Slot. Part: PRO-220-SFP (PRO 220 SFP) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

Mã sản phẩm: PRO-220-SFP
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Media converter 10/100/1000M và SFP Slot. Part: PRO-220-SFP

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-220-SFP là một thiết bị hữu ích chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại. Media Converter PRO-220-SFP là loại converter quang có cổng kết nối module quang . Media Converter PRO-220-SFP cung cấp tốc độ 10/100/1000Mbps, khoảng cách truyền dẫn phụ thuộc module quang

Media Converter PRO-220-SFP được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kích thước nhỏ gọn nên giúp các kỹ thuật viên hay quý khách hàng có thể dễ dàng hơn trong việc vận chuyển. Đồng thời, converter quang giá rẻ có thể được đặt bất cứ đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo cồng kềnh, chiếm nhiều không gian sử dụng

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-220-SFP

Lưu ý: PRO-220-SFP Media converter 10/100/1000M và SFP Slot (chưa có module quang, dùng để cắm các loại module quang Multimode, Single Mode FE hoặc GE khoảng cách truyền dẫn tùy thuộc vào module quang cắm vào)

Thông số kỹ thuật

Part Number PRO-220-SFP
Mô tả Media converter 10/100/1000M và SFP Slot
Khoảng cách truyền dẫn Phụ thuộc module quang
Bước sóng truyền/ TX Wavelength Phụ thuộc module quang
Bước sóng nhận/ RX Wavelength Phụ thuộc module quang
Loại cổng Phụ thuộc module quang
Tốc độ cổng quang Phụ thuộc module quang
Tốc độ cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
Loại kết nối Module
Chuẩn quang -
Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A
Kích thước 94mm x 72mm x 25mm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PRO-220-SFP ?

Có 10 bình luận:
T
Tiên
Media converter 10/100/1000M và SFP Slot có thể lắp đặt được ở ngoài trời không?
8 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Media converter 10/100/1000M và SFP Slot có thể lắp đặt được ở ngoài trời bạn nhé. 

H
Hoài
Các chuẩn tương thích của Media converter 10/100/1000M và SFP Slot là như thế nào?
8 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Các chuẩn tương thích của Media converter 10/100/1000M và SFP Slot là

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

L
Lăng
Media converter 10/100/1000M và SFP Slot có thông số nguồn là bao nhiêu?
8 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Media converter 10/100/1000M và SFP Slot có thông số nguồn là AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A

T
Thạch
Media converter 10/100/1000M và SFP Slot có khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu?
8 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Media converter 10/100/1000M và SFP Slot có khoảng cách truyền dẫn phụ thuộc vào module quang mà bạn lắp cùng. 

H
Hân
gửi mình đầy đủ thông số kỹ thuật của Media converter 10/100/1000M và SFP Slot nhé.
8 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

 Thông số kỹ thuật của Media converter 10/100/1000M và SFP Slot đã được gửi đầy đủ và chi tiết vào email của bạn rồi nhé. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370