Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



PRO-220-SFP Media converter 10/100/1000M và SFP Slot

400.000 ₫ 470.000 ₫

Phân phối chính hãng bộ chuyển đổi quang điện Media converter 10/100/1000M và SFP Slot. Part: PRO-220-SFP (PRO 220 SFP) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

Mã sản phẩm: PRO-220-SFP



CHI TIẾT

Media converter 10/100/1000M và SFP Slot. Part: PRO-220-SFP

Part Number     : PRO-220-SFP
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China
Stock                              : Hàng có sẵn

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-220-SFP là một thiết bị hữu ích chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại. Media Converter PRO-220-SFP là loại converter quang có cổng kết nối module quang . Media Converter PRO-220-SFP cung cấp tốc độ 10/100/1000Mbps, khoảng cách truyền dẫn phụ thuộc module quang

Media Converter PRO-220-SFP được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kích thước nhỏ gọn nên giúp các kỹ thuật viên hay quý khách hàng có thể dễ dàng hơn trong việc vận chuyển. Đồng thời, converter quang giá rẻ có thể được đặt bất cứ đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo cồng kềnh, chiếm nhiều không gian sử dụng

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-220-SFP

Lưu ý: PRO-220-SFP Media converter 10/100/1000M và SFP Slot (chưa có module quang, dùng để cắm các loại module quang Multimode, Single Mode FE hoặc GE khoảng cách truyền dẫn tùy thuộc vào module quang cắm vào)

Thông số kỹ thuật

Part Number PRO-220-SFP
Mô tả Media converter 10/100/1000M và SFP Slot
Khoảng cách truyền dẫn Phụ thuộc module quang
Bước sóng truyền/ TX Wavelength Phụ thuộc module quang
Bước sóng nhận/ RX Wavelength Phụ thuộc module quang
Loại cổng Phụ thuộc module quang
Tốc độ cổng quang Phụ thuộc module quang
Tốc độ cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
Loại kết nối Module
Chuẩn quang -
Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A
Kích thước 94mm x 72mm x 25mm