PRO-220S-20 Media converter 10/100/1000M Doule Fiber SM Exxternal Power 20KM

Phân phối chính hãng Part: PRO-220S-20 (PRO 220S 20) Bộ chuyển đổi quang điện, Media converter, converter quang 10/100/1000M , Doule Fiber , SM, Exxternal Power , 20KM chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: PRO-220S-20
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-220S-20 10/100/1000M , Doule Fiber , SM, Exxternal Power , 20KM

Part Number     : PRO-220S-20
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China
Stock                              : Hàng có sẵn

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-220S-20 là một thiết bị hữu ích chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại. Media Converter PRO-220S-20 là loại converter quang Single Mode, 2 sợi quang. Media Converter PRO-220S-20 cung cấp tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền dẫn lên tới 20km

Media Converter PRO-220S-20 được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kích thước nhỏ gọn nên giúp các kỹ thuật viên hay quý khách hàng có thể dễ dàng hơn trong việc vận chuyển. Đồng thời, converter quang giá rẻ có thể được đặt bất cứ đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo cồng kềnh, chiếm nhiều không gian sử dụng

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-220S-20

Thông số kỹ thuật

Part Number PRO-220S-20
Mô tả Media converter 10/100/1000M , Doule Fiber , SM, Exxternal Power , 20KM
Khoảng cách truyền dẫn 20km
Bước sóng truyền/ TX Wavelength 1310nm
Bước sóng nhận/ RX Wavelength 1310nm
Loại cổng SC, JR45
Tốc độ cổng quang 155 Mbps
Tốc độ cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
Loại kết nối 2 cổng quang
Chuẩn quang Single Mode, Đơn mode
Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A
Kích thước 94mm x 72mm x 25mm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PRO-220S-20 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.