QK724A HPE B-series 16Gb SFP+ Short Wave Transceiver

Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver

Mã sản phẩm: QK724A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE QK724A​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver

Module quang HPE QK724A SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN hoặc Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang HPE QK724A

PE Genuine QK724A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 14.025 Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 125m
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes

Module quang HPE QK724A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE Virtual Connect 16Gb 24-port Fibre Channel Module for c-Class BladeSystem
  • Brocade 16Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • Brocade 16Gb Fibre Channel SAN Switch Module for HPE Synergy
  • HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
  • HPE Virtual Connect SE 16Gb FC Module for HPE Synergy
  • HPE Virtual Connect SE 40Gb F8 Module for HPE Synergy
  • HPE SN3000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN3600B Fibre Channel Switch
  • HPE SN4000B SAN Extension Switch
  • HPE SN6000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6500B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6600B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6650B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric B-series SAN Director Switch Family

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QK724A ?

Có 10 bình luận:
N
Nhung
Module quang HPE QK724A có tương thích với con HPE SN6000B 16Gb 48-port/24-port Active Fibre Channel Switch QK753C không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE QK724A có tương thích với con HPE SN6000B 16Gb 48-port/24-port Active Fibre Channel Switch QK753C bạn nhé

K
Khang
Cần mua module quang cho con HPE SN6000B 16Gb 48-port/48-port Active Power Pack+ Fibre Channel Switch QR481C, không biết module quang HPE QK724A này dùng được không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE QK724A dùng được cho con HPE SN6000B 16Gb 48-port/48-port Active Power Pack+ Fibre Channel Switch QR481C bạn nhé

S
Sơn
Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver giá bao nhiêu thế bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Tiêu
Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver này dùng cho mấy con HPE SN6000B 16Gb FC Switch được không vậy?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver này dùng cho mấy con HPE SN6000B 16Gb FC Switch được bạn nhé

N
Nhất
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình10c Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver này nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

V
Vương
Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver có tương thích với con C8R08A - HP StoreFabric SN6000B Bundled FC Switch này không ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver có tương thích với con C8R08A - HP StoreFabric SN6000B Bundled FC Switch bạn nhé

N
Nhi
Báo giá gấp 5c module quang QK724A HPE B-series 16Gb SFP+ Short Wave Transceiver dùng cho QK754B - HP SN6000B 16Gb 48/24 Pwr Pck+ FC Switch nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

N
Nam
Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver này bảo hành bao lâu ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver này bảo hành 12 tháng

D
Đoàn
Báo giá Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver dùng cho mấy con HPE SN3000B 16Gb 24-port/24-port Active Fibre Channel Switch QW938B nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Q
Quân
Xin báo giá Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver này ạ
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE QK724A B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.