CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Rcukus 10G-SFPP-USR-SA8 10GBASE-USR, SFP+ Optic (LC), Range 100m MMF Transceiver 8-pack

Module quang Rcukus 10G-SFPP-USR-SA8 10GBASE-USR, SFP+ Optic (LC), Range 100m MMF, standard temperature (0°C to 70°C), TAA compliant, 8-pack
✓ Mã sản phẩm: 10G-SFPP-USR-SA8
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Ruckus Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 10GBASE-USR, SFP+ Optic (LC), Range 100m MMF Transceiver, TAA compliant 

Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-USR-SA8
Tình Trạng                          : Mới, nguyên hộp
Device Type                       :SFP+ (mini-GBIC)
Bảo hành                            : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 840 to 860 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Module quang Ruckus Brocade 10G-SFPP-USR-SA8 10GBASE-USR, SFP+ Optic (LC), Range 100m MMF Transceiver, TAA compliant

Nếu 10G-SFPP-USR-SA8 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-USR-SA8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 Sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus  ICX 7150 SWITCH
Ruckus  ICX 7250 SWITCH 
Ruckus  ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 10G-SFPP-USR-SA8 ?

Có 10 bình luận:
D
Đạt
hai tòa nhà có khoảng cách là 3km có sử dụng được module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 k shop?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Hai tòa nhà có khoảng cách là 3km thì không thể sử dụng được module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 bạn nhé.

K
Khương
Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

B
Bảo
Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 có tương thích với thiết bị mạng Ruckus ICX 7650 SWITCH k shop?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 có tương thích với thiết bị mạng Ruckus ICX 7650 SWITCH bạn nhé.

Q
Quý
Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 Sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus  ICX 7150 SWITCH
Ruckus  ICX 7250 SWITCH 
Ruckus  ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH 

C
Chiến
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 đc tối đa bao nhiêu nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370