Module quang Rcukus 10G-SFPP-USR-SA8 10GBASE-USR, SFP+ Optic (LC), Range 100m MMF Transceiver 8-pack

Module quang Rcukus 10G-SFPP-USR-SA8 10GBASE-USR, SFP+ Optic (LC), Range 100m MMF, standard temperature (0°C to 70°C), TAA compliant, 8-pack
Mã sản phẩm: 10G-SFPP-USR-SA8
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Ruckus Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 10GBASE-USR, SFP+ Optic (LC), Range 100m MMF Transceiver, TAA compliant 

Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-USR-SA8
Tình Trạng                          : Mới, nguyên hộp
Device Type                       :SFP+ (mini-GBIC)
Bảo hành                            : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 840 to 860 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Module quang Ruckus Brocade 10G-SFPP-USR-SA8 10GBASE-USR, SFP+ Optic (LC), Range 100m MMF Transceiver, TAA compliant

Nếu 10G-SFPP-USR-SA8 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-USR-SA8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-SA8 Sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus  ICX 7150 SWITCH
Ruckus  ICX 7250 SWITCH 
Ruckus  ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #10G-SFPP-USR-SA8 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.