902-0202-0000 Ruckus EPON 1G SFP LX SMF 20km Transceiver Module

Ruckus 902-0202-0000 ZoneFlex T710 EPON 1000BASE-LX SFP SC/UPC 1310nm 20km Single Mode SMF Transceiver Module use for ZoneFlex T710 series

Mã sản phẩm: 902-0202-0000
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Ruckus 902-0202-0000 EPON 1G SFP LX SMF 20km Transceiver Module

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Mô tả tổng quan

Module quang Ruckus 902-0202-0000 là module quang Single mode bước sóng 1310nm khoảng các truyền tối đã 20km sử dụng đầu kết nối SC, được sử dụng cho dòng wifi ZoneFlex T710 của Ruckus. Module quang Ruckus 902-0202-0000 là module quang Single mode, do vậy khi kết nối, dây nhảy quang, dây quang, sợi pigtail... phải là Single mode.

Ruckus 902-0202-0000 1G SFP LX SMF 20km Transceiver Module

Hình ảnh Ruckus Module quang 902-0202-0000 do CNTTShop cung cấp

(1) EPON stick — pluggable SFP
(1) Patch cable single mode simplex SC/PC 203mm

Thông số kỹ thuật Ruckus 902-0202-0000

Part Number 902-0202-0000
Connector SC
Speed 1G
Wavelength 1310nm
Max Distance 20km
Connect type Single Mode SMF
Type SFP
Template Operating -40 to 85C

Ruckus 902-0202-0000 sử dụng được cho các thiết bị sau của Ruckus

  • ZoneFlex T710
  • ZoneFlex T710s

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #902-0202-0000 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.