CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM Ruckus SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC) SMF

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC), for distances up to 10Km over SMF transceiver.
✓ Mã sản phẩm: E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC) SMF

Ruckus Part Number    : E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM
Bảo hành                       : 12 tháng
List Price                       : $29,995

Made In                         : China 
Stock                             : Liên hệ

Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km sử dụng đầu kết nối LC.

View Datasheet E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM 

Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM vào các thiết bị switch hoặc router của Ruckus mà không cần phải khởi động lại thiết bị.

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC)

Thông số kỹ thuật của Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM:

IEEE Standards 802.3ba
Fiber Type SMF
Maximum Cable Distance 10km 
Digital Optical Monitoring Yes

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM sử dụng được cho các thiết bị sau:

  • Ruckus ICX 7650 switch
  • Ruckus ICX 7850 switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM ?

Có 10 bình luận:
H
Trịnh Thị Thanh Huyền
Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM sử dụng được cho các thiết bị nào bạn nhỉ?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM sử dụng được cho các thiết bị ​sau:

  • Ruckus ICX 7650 switch
  • Ruckus ICX 7850 switch
H
Lê Thị Ngọc Huyền
Báo giá 8 cái Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM dùng cho Ruckus ICX 7650 switch với ạ.
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 8 cái Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM dùng cho  Ruckus ICX 7650 switch đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Tưởng Thị Thu Hiền
Báo giá 7x Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM dùng cho Ruckus ICX 7850 switch shop nhé.
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 7x Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM dùng cho Ruckus ICX 7850 switch đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Trịnh Thị Ngọc Hoa
Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có dùng được cho Ruckus ICX 7850 switch không shop?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có dùng được cho Ruckus ICX 7850 switch bạn nhé.

H
Tưởng Nhật Hào
Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có dùng được cho Ruckus ICX 7650 switch không shop?
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có dùng được cho Ruckus ICX 7650 switch bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370