E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM Ruckus SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC) SMF

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC), for distances up to 10Km over SMF transceiver.
Mã sản phẩm: E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC) SMF

Ruckus Part Number    : E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM
Bảo hành                       : 12 tháng
List Price                       : $29,995

Made In                         : China 
Stock                             : Liên hệ

Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km sử dụng đầu kết nối LC.

View Datasheet E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM 

Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM vào các thiết bị switch hoặc router của Ruckus mà không cần phải khởi động lại thiết bị.

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC)

Thông số kỹ thuật của Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM:

IEEE Standards 802.3ba
Fiber Type SMF
Maximum Cable Distance 10km 
Digital Optical Monitoring Yes

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM sử dụng được cho các thiết bị sau:

  • Ruckus ICX 7650 switch
  • Ruckus ICX 7850 switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM ?

Có 10 bình luận:
H
Trịnh Thị Thanh Huyền
Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM sử dụng được cho các thiết bị nào bạn nhỉ?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Ruckus E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM sử dụng được cho các thiết bị ​sau:

  • Ruckus ICX 7650 switch
  • Ruckus ICX 7850 switch
H
Lê Thị Ngọc Huyền
Báo giá 8 cái Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM dùng cho Ruckus ICX 7650 switch với ạ.
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 8 cái Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM dùng cho  Ruckus ICX 7650 switch đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Tưởng Thị Thu Hiền
Báo giá 7x Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM dùng cho Ruckus ICX 7850 switch shop nhé.
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 7x Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM dùng cho Ruckus ICX 7850 switch đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Trịnh Thị Ngọc Hoa
Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có dùng được cho Ruckus ICX 7850 switch không shop?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có dùng được cho Ruckus ICX 7850 switch bạn nhé.

H
Tưởng Nhật Hào
Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có dùng được cho Ruckus ICX 7650 switch không shop?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang SFP E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có dùng được cho Ruckus ICX 7650 switch bạn nhé.

H
Nguyễn Văn Hà
Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM sử dụng đầu kết nối LC phải không Ad?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM sử dụng đầu kết nối LC bạn nhé.

C
Phạm Linh Chi
Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu km bạn nhỉ?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km bạn nhé.

B
Vy Trà Thanh Bình
Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có bước sóng là bao nhiêu nm shop?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM có bước sóng là 1310nm bạn nhé.

A
Lê Anh
Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode đúng không shop?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode bạn nhé.

H
Hoàng
E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM Ruckus SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC) SMF bảo hành 12 tháng à shop?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

E100G-QSFP28-LR4-LP-10KM Ruckus SFP 100GBASE-LR4 Low Power, QSFP28 optic (LC) SMF bảo hành 12 tháng bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản