ICX7400-1X40GQ Ruckus ICX 7450 1 Port 40 GbE QSFP+ module

Card mạng Ruckus ICX7400-1X40GQ ICX 7450 1 Port 40 GbE QSFP+ Expansion module (for stacking or uplink)
Mã sản phẩm: ICX7400-1X40GQ
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Ruckus ICX7400-1X40GQ ICX 7450 1 Port 40 GbE QSFP+ module

Ruckus Part Number          : ICX7400-1X40GQ
List Price                            : $800

Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : China 
Stock                                   : Liên hệ

Ruckus ICX7400-1X40GQ ICX 7450 1 Port 40 GbE QSFP+ module

Thông số kỹ thuật Ruckus ICX7400-1X40GQ Module

General Information
Product Name Ruckus ICX 7450 1-port 40 GbE QSFP+ module (for stacking or uplink).
Manufacturer Part Number ICX7400-1X40GQ
Product Type Expansion Module
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 1
Expansion Slot Type QSFP+
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology Forty Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-X
Miscellaneous
Compatibility Brocade ICX 7450 Switch
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 40 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer Brocade Communications
Manuf Part# ICX7400-1X40GQ

Module quang sử dụng cho Ruckus ICX7400-1X40GQ Module

E40G-QSFP-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1×8 or 1×12), 100m over MMF OM3. 150m over MMF OM4
E40G-QSFP-ESR4 40GBASE-ESR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 300m over MMF
E40G-QSFP-LR4 40GBASE-LR4 QSFP+ optic (LC), for up to 10Km over SMF
E40G-QSFP-LM4 40GBASE-LM4 QSFP+, 1310nm, 160m over duplex LC OM4 MMF
E40G-QSFP-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ optic (LC), for up to 40Km over SMF
E40G-QSFP-SR-BIDI 40GbE SR QSFP+ optic (LC), bidirectional, 100m over OM3 MMF
E40G-QSFP-QSFP-C-0101 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Copper cable, 1m
E40G-QSFP-QSFP-C-0301 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Copper cable, 3m
E40G-QSFP-QSFP-C-0501 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Copper cable, 5m
E40G-QSFP-C-0101 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 1m
E40G-QSFP-C-0501 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 5m
40G-QSFP-C-00501 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 0.5m
40G-QSFP-C-00508 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 0.5m, 8-pack
E40G-QSFP-QSFP-P-0101 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 1m
E40G-QSFP-QSFP-P-0301 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 3m
E40G-QSFP-QSFP-AOC-1001 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Optical Cable, 10m

★ Sản phẩm ICX7400-1X40GQ có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm ICX7400-1X40GQ CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán ICX7400-1X40GQ có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm ICX7400-1X40GQ cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua ICX7400-1X40GQ có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật ICX7400-1X40GQ chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #ICX7400-1X40GQ ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.