CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

ICX7400-1X40GQ Ruckus ICX 7450 1 Port 40 GbE QSFP+ module

Card mạng Ruckus ICX7400-1X40GQ ICX 7450 1 Port 40 GbE QSFP+ Expansion module (for stacking or uplink)
✓ Mã sản phẩm: ICX7400-1X40GQ
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Ruckus ICX7400-1X40GQ ICX 7450 1 Port 40 GbE QSFP+ module

Ruckus Part Number          : ICX7400-1X40GQ
List Price                            : $800

Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : China 
Stock                                   : Liên hệ

Ruckus ICX7400-1X40GQ ICX 7450 1 Port 40 GbE QSFP+ module

Thông số kỹ thuật Ruckus ICX7400-1X40GQ Module

General Information
Product Name Ruckus ICX 7450 1-port 40 GbE QSFP+ module (for stacking or uplink).
Manufacturer Part Number ICX7400-1X40GQ
Product Type Expansion Module
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 1
Expansion Slot Type QSFP+
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology Forty Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-X
Miscellaneous
Compatibility Brocade ICX 7450 Switch
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 40 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer Brocade Communications
Manuf Part# ICX7400-1X40GQ

Module quang sử dụng cho Ruckus ICX7400-1X40GQ Module

E40G-QSFP-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1×8 or 1×12), 100m over MMF OM3. 150m over MMF OM4
E40G-QSFP-ESR4 40GBASE-ESR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 300m over MMF
E40G-QSFP-LR4 40GBASE-LR4 QSFP+ optic (LC), for up to 10Km over SMF
E40G-QSFP-LM4 40GBASE-LM4 QSFP+, 1310nm, 160m over duplex LC OM4 MMF
E40G-QSFP-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ optic (LC), for up to 40Km over SMF
E40G-QSFP-SR-BIDI 40GbE SR QSFP+ optic (LC), bidirectional, 100m over OM3 MMF
E40G-QSFP-QSFP-C-0101 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Copper cable, 1m
E40G-QSFP-QSFP-C-0301 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Copper cable, 3m
E40G-QSFP-QSFP-C-0501 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Copper cable, 5m
E40G-QSFP-C-0101 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 1m
E40G-QSFP-C-0501 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 5m
40G-QSFP-C-00501 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 0.5m
40G-QSFP-C-00508 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 0.5m, 8-pack
E40G-QSFP-QSFP-P-0101 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 1m
E40G-QSFP-QSFP-P-0301 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 3m
E40G-QSFP-QSFP-AOC-1001 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Optical Cable, 10m

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: ICX7400-1X40GQ ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370