SFP-10G-ER= Module quang Cisco 10GBASE-ER SFP Module

Module quang Cisco SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP+ for SMF 1550-nm dual LC 40km Optic Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-10G-ER=
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP Module

Cisco Product #      : SFP-10G-ER=
List Price:                : $10,000

Cisco Part Number : SFP-10G-ER
Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP Module

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-ER= ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.