CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-10G-ER-S= Cisco 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER Transceiver SFP+ for single mode, 1550-nm, dual LC, 40km, Enterprise-Class

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-ER-S=
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-10G-ER-S= Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

module quang SFP-10G-ER-S

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-ER-S= ?

Có 10 bình luận:
N
Ngân
Báo giá gấp em 5c module quang Cisco SFP-10G-ER-S này ạ
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER Transceiver SFP+ for single mode, 1550-nm, dual LC, 40km đã được gửi đến mail của bạn

H
Huỳnh
Module quang Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER Transceiver truyền dẫn được bao xa vậy ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER Transceiver SFP+ for single mode, 1550-nm, dual LC, 40km có thể truyền dẫn tối đa 40km bạn nhé

T
Trung
Module quang Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER Transceiver bảo hành bao lâu ạ?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER Transceiver SFP+ for single mode, 1550-nm, dual LC, 40km bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Diệu
Module quang Cisco SFP-10G-ER-S tương thích với Switch Cisco WS-C3850-24T-S Cisco Catalyst 3850 24 Port Data IP Base không shop?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER Transceiver SFP+ for single mode, 1550-nm, dual LC, 40km tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C3850-24T-S Cisco Catalyst 3850 24 Port Data IP Base bạn nhé

H
Hùng
Báo giá tốt nhất 15c Module quang Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER Transceiver vào mail mình nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER Transceiver SFP+ for single mode, 1550-nm, dual LC, 40km đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370