SFP-10G-LR= Module quang Cisco 10GBASE-LR SFP Module

Module quang Cisco SFP-10G-LR= SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

Mã sản phẩm: SFP-10G-LR=
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module

★ Sản phẩm SFP-10G-LR= có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-LR= CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SFP-10G-LR= có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SFP-10G-LR= cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SFP-10G-LR= có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SFP-10G-LR= chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-LR= ?

Có 4 bình luận:
B
Bảo
Module quang Cisco SFP-10G-LR= SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km bên shop phân phối chính hãng cisco à, gửi mình báo giá nhé
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco SFP-10G-LR qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

 

B
Bắc
Module quang Cisco SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module này có tương thích với Switch dòng Catalyst 2960-S không ad?
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco SFP-10G-LR= tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960S có cổng 10GB: WS-C2960S-48FPD-L, WS-C2960S-48LPD-L, WS-C2960S-24PD-L, WS-C2960S-48TD-L, WS-C2960S-24TD-L nhé bạn.

L
Lương
Shop phân phối module cisco chính hãng, báo giá tốt mình con module quang Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module này nhé
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop phân phối phụ kiện Cisco chính hãng giá tốt. Báo giá module Cisco SFP-10G-LR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Hưởng
Module quang Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module, 10KM có sẵn hàng không shop, mình cần mua hàng dự án, báo giá mình nhé
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh! Module quang Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module, 10Km có sẵn ạ. Kinh doanh bên em đã gửi báo giá vào mail. Anh vui lòng check mail để biêt thêm chi tiết ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.