CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-10G-LR= Module quang Cisco 10GBASE-LR SFP Module

Module quang Cisco SFP-10G-LR= SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-LR=
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-10G-LR= Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-LR= ?

Có 4 bình luận:
B
Bảo
Module quang Cisco SFP-10G-LR= SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km bên shop phân phối chính hãng cisco à, gửi mình báo giá nhé
2 năm
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco SFP-10G-LR qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

 

B
Bắc
Module quang Cisco SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module này có tương thích với Switch dòng Catalyst 2960-S không ad?
2 năm
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco SFP-10G-LR= tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960S có cổng 10GB: WS-C2960S-48FPD-L, WS-C2960S-48LPD-L, WS-C2960S-24PD-L, WS-C2960S-48TD-L, WS-C2960S-24TD-L nhé bạn.

L
Lương
Shop phân phối module cisco chính hãng, báo giá tốt mình con module quang Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module này nhé
2 năm
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop phân phối phụ kiện Cisco chính hãng giá tốt. Báo giá module Cisco SFP-10G-LR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Hưởng
Module quang Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module, 10KM có sẵn hàng không shop, mình cần mua hàng dự án, báo giá mình nhé
2 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh! Module quang Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module, 10Km có sẵn ạ. Kinh doanh bên em đã gửi báo giá vào mail. Anh vui lòng check mail để biêt thêm chi tiết ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370