Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

SFP-10G-SR= Module quang Cisco 10GBASE-SR SFP Module

Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-SR=
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
SFP-10G-SR= Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-SR= ?

Có 11 bình luận:
N
Ngọc
báo giá Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module này giúp mình nhé.
C
CNTTShopAdmin

Báo giá module quang cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin.

V
Vinh
Cho xin báo giá module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module này nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m đã được gửi đến mail của bạn

D
Dung
Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module này bảo hành bao lâu ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m bảo hành 12 tháng bạn nhé

G
Giang
Module quang Cisco SFP-10G-SR dùng cho Switch Cisco WS-C3850-24T-S được không ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m tương thích với thiết bị chuyển mạch cisco WS-C3850-24T-S bạn nhé

T
Thiêm
Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR dùng đầu kết nối loại gì ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-SR= 10GBASE-SR Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m sử dùng đầu connector LC Duplex bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082