Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Phân phối Module quang Juniper SFP-1FE-FX (SFP 1FE FX) SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 2km transmission on Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt sử dụng cho ACX2000 ACX2100 MX5 MX10 MX40 MX80 MX104 MX240 MX480 MX960
Mã sản phẩm: SFP-1FE-FX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Juniper Part Number   : SFP-1FE-FX
Single Mode Function : 1310nm for 2km transmission
Connection                    : LC Duplex 
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1FE-FX là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-1FE-FX​​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Nếu Module quang SFP-1FE-FX​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1FE-FX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1FE-FX​​ 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1FE-FX​​ Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring -
Signaling rate, each lane 100 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1270 through 1380 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –19 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) –14 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –31 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –14 dBm
Cable type Multimode
Distance
50/125 MMF cable:
500 m
62.5/125 MMF cable:
2 km
Operating Temperature (range) –5° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang SFP-1FE-FX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX2000 -
ACX2100 -
MX Series MX5 13.3R8
MX10  13.3R8
MX40  13.3R8
MX80  13.3R8
MX104  13.3R8
MX240  -
MX480  -
MX960 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

★ Sản phẩm SFP-1FE-FX có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-1FE-FX CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SFP-1FE-FX có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SFP-1FE-FX cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SFP-1FE-FX có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SFP-1FE-FX chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1FE-FX ?

Có 11 bình luận:
H
Cho xin báo giá tốt nhất 30c Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP nhé
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP đã được gửi đến mail của bạn

G
Giang
Cần mua muodule quang Juniper dùng cho con Juniper router MX480 Universal Routing Platform, không biết Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP này dùng được không ad?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP này dùng được cho thiệt bị định tuyến Juniper MX480 Universal Routing Platform bạn nhé

Q
Quyền
Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP dùng đầu connector là gì ạ?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé

H
Huân
Xin giá Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP này nhé shop
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP đã được gửi đến mail của bạn

H
Hưng
Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP dùng cho con router Juniper MX960 Universal Routing Platform này được không shop?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP dùng cho thiết bị định tuyến Juniper MX960 Universal Routing Platform này được bạn nhé

S
Siêu
Báo giá tốt nhất 20c Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP vào mail mình nhé
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP đã được gửi đến mail của bạn

H
Hải
Bước sóng của Module quang Juniper SFP-1FE-FX là bao nhiêu ạ?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP có bước sóng 1310nm bạn nhé

D
Đăng
Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP bảo hành thế nào ạ?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Thắng

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP tương thích với Thiết bị định tuyến MX240 Universal Routing Platform này không ạ?

1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP tương thích với Thiết bị định tuyến MX240 Universal Routing Platform bạn nhé

D
Duy
Thấy công ty bạn phân phối module quang Juniper các loại, báo giá gấp 15c Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP này nhé
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.