CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Phân phối Module quang Juniper SFP-1FE-FX (SFP 1FE FX) SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 2km transmission on Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt sử dụng cho ACX2000 ACX2100 MX5 MX10 MX40 MX80 MX104 MX240 MX480 MX960
✓ Mã sản phẩm: SFP-1FE-FX
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Juniper Part Number   : SFP-1FE-FX
Single Mode Function : 1310nm for 2km transmission
Connection                    : LC Duplex 
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1FE-FX là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-1FE-FX​​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Nếu Module quang SFP-1FE-FX​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1FE-FX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1FE-FX​​ 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1FE-FX​​ Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring -
Signaling rate, each lane 100 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1270 through 1380 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –19 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) –14 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –31 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –14 dBm
Cable type Multimode
Distance
50/125 MMF cable:
500 m
62.5/125 MMF cable:
2 km
Operating Temperature (range) –5° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang SFP-1FE-FX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX2000 -
ACX2100 -
MX Series MX5 13.3R8
MX10  13.3R8
MX40  13.3R8
MX80  13.3R8
MX104  13.3R8
MX240  -
MX480  -
MX960 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1FE-FX ?

Có 12 bình luận:
K
Khánh
Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP là bao nhiêu vậy em?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP là 1Gbps anh ạ

H
Cho xin báo giá tốt nhất 30c Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP nhé
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP đã được gửi đến mail của bạn

G
Giang
Cần mua muodule quang Juniper dùng cho con Juniper router MX480 Universal Routing Platform, không biết Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP này dùng được không ad?
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP này dùng được cho thiệt bị định tuyến Juniper MX480 Universal Routing Platform bạn nhé

Q
Quyền
Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP dùng đầu connector là gì ạ?
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé

H
Huân
Xin giá Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP này nhé shop
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370