Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Phân phối Module quang Juniper SFP-1FE-FX (SFP 1FE FX) SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 2km transmission on Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt sử dụng cho ACX2000 ACX2100 MX5 MX10 MX40 MX80 MX104 MX240 MX480 MX960
Mã sản phẩm: SFP-1FE-FX
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Juniper Part Number   : SFP-1FE-FX
Single Mode Function : 1310nm for 2km transmission
Connection                    : LC Duplex 
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1FE-FX là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-1FE-FX​​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper SFP-1FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Nếu Module quang SFP-1FE-FX​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1FE-FX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1FE-FX​​ 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1FE-FX​​ Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring -
Signaling rate, each lane 100 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1270 through 1380 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –19 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) –14 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –31 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –14 dBm
Cable type Multimode
Distance
50/125 MMF cable:
500 m
62.5/125 MMF cable:
2 km
Operating Temperature (range) –5° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang SFP-1FE-FX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX2000 -
ACX2100 -
MX Series MX5 13.3R8
MX10  13.3R8
MX40  13.3R8
MX80  13.3R8
MX104  13.3R8
MX240  -
MX480  -
MX960 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1FE-FX ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.