CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-20KM-B Handar SFP Transceiver 20Km Tx1550/Rx1310nm

Module quang Handar Part SFP-1G-20KM-B Up to 1.25Gbps data links, khoảng cách truyền dẫn 20Km với 9/125µm SMF, bước sóng Tx1550/Rx1310nm, Laser DFB+PIN.

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-20KM-B
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-1G-20KM-B Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Handar SFP-1G-20KM-B SFP Transceiver

SFP-1G-20KM-B Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-20KM-B ?

Có 18 bình luận:
N
Nguyệt
Báo giá em 20c Module quang SFP Handar SFP-1G-20KM-B và 1c Switch Cisco C9200CX-12T-2X2G-A nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang SFP Handar SFP-1G-20KM-B và Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200CX-12T-2X2G-A đã được gửi đến bạn

H
Hằng
Dùng Module quang Handar SFP-1G-20KM-B kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 15km được không bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-20KM-B có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 20km nên kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 15km được bạn nhé

D
Dũng
Module quang Handar SFP-1G-20KM-B chạy cho con Switch Cisco C9200CX-8P-2X2G-A được không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-20KM-B tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200CX-8P-2X2G-A nhé bạn

T
Thời
Module quang Handar SFP-1G-20KM-B này còn hàng không bạn, mình cần mua 50c
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-20KM-B này sẵn hàng nhé bạn, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

Q
Quang
Cần mua 20 cặp module quang Handar SFP-1G-20KM-A và SFP-1G-20KM-B, báo giá nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Handar SFP-1G-20KM-A và SFP-1G-20KM-B đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370