CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang Juniper SFP-1GE-LX (SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics 1310nm for 10km on Single mode Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: SFP-1GE-LX
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF

Juniper Part Number   : SFP-1GE-LX
Single Mode Function : 1310nm for upto 10KM transmission 
Connection                   : LC Duplex 
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1GE-LX​ là SFP cho đa mode (vừa là Single Mode vừa là Multi Mode) với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-1GE-LX là module quang đa Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải đồng bộ ( cùng là Single Mode hoặc Multi Mode).  

Module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF

Nếu Module quang SFP-1GE-LX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1GE-LX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1GE-LX 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1GE-LX Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring -
Standard: 1000BASE-LX
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1270 through 1355 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –11.5 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) –3 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –19 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –3 dBm
Cable type Multimode and single-mode
Distance
2.4 dBm (per lane)
Operating Temperature (range) –5° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C
Standard: 1000BASE-LX10
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1270 through 1355 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –11.5 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) –3 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –19 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –3 dBm
Cable type Single-mode
Distance 9/125 SMF cable: 10 km
Operating Temperature (range) –5° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

SFP-1GE-LX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX5448 18.2R1
PTX Series PTX3000 -
PTX5000 -
T Series T320 -
T640 -
T1600 -
T4000 -
M Series M7i -
M10i -
M120 -
M320 -
MX Series MX5 -
MX10 -
MX40 -
MX80 -
MX104 13.2R2
MX204 18.1R1
MX240 -
MX480 -
MX960 -
MX2008 15.1F7
MX2010 -
MX2020 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1GE-LX ?

Có 12 bình luận:
P
Phi
Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF là bao nhiêu vậy ad?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF là 1Gbps bạn nhé

C
Chuẩn
Module quang JuniperSFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF dùng cho con router Juniper MX2008 Universal Routing Platform này được không shop?
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JuniperSFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF dùng cho thiết bị định tuyến Juniper MX2008 Universal Routing Platform được bạn nhé

K
Khang
Xin giá Module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF này nhé shop
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF đã được gửi đến mail của bạn

K
Kiện
Module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF dùng đầu connector là gì ạ?
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé

T
Thế
Cần mua muodule quang Juniper dùng cho con Juniper router MX2010 Universal Routing Platform, không biết Module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF này dùng được không ad?
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF tương thích với thiết bị định tuyến Juniper MX2010 Universal Routing Platform bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370