CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF

Phân phối Module quang Juniper SFP-1GE-SX (SFP 1GE SX) SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm for 500m on Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: SFP-1GE-SX
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF

Juniper Part Number   : SFP-1GE-SX
Single Mode Function : 850nm for up to 500M transmission 
Connection                   : LC Duplex 
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1GE-SX​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500M, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-1GE-SX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF

Nếu Module quang SFP-1GE-SX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1GE-SX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1GE-SX 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1GE-SX Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring -
Standard: 1000BASE-LH
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 770 through 860 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –9.5 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) 0 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –17 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) 0 dBm
Cable type Multimode
Distance
62.5/125 MMF cable:
200 m
50/125 MMF cable:
500 m
Operating Temperature (range) –10° C to 85° C
Storage temperature –40° C to 85° C

SFP-1GE-SX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX500 18.2R1
ACX1000 -
ACX1100 -
ACX2000 -
ACX2100 -
ACX2200 -
ACX4000 -
ACX5448 -
PTX Series PTX3000 -
PTX5000 -
T Series T320 -
T640 -
T1600 -
T4000 -
M Series M7i -
M10i -
M120 -
M320 -
MX Series MX5 -
MX10 -
MX40 -
MX80 -
MX104 13.2R2
MX204 18.1R1
MX240 -
MX480 -
MX960 -
MX2008 15.1F7
MX2010 -
MX2020 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1GE-SX ?

Có 12 bình luận:
H
Hiệp
Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF còn hàng không em?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF bên em đang sẵn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em nha

N
Nhung
Thấy công ty bạn phân phối module quang Juniper các loại, báo giá gấp 15c Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF này nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF đã được gửi đến mail của bạn

C
Cảnh
Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF tương thích với Thiết bị định tuyến MX2020 Universal Routing Platform này không ạ?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF tương thích với Thiết bị định tuyến Juniper MX2020 Universal Routing Platform bạn nhé

C
Châu
Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF bảo hành thế nào ạ?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF bảo hành 12 tháng bạn nhé

K
Kiên
Bước sóng của Module quang Juniper SFP-1GE-SX là bao nhiêu ạ?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Bước sóng của Module quang Juniper SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX 850nm 500m MMF là 850nm bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370