Module quang Juniper SFP-1GE-T SFP 1000Base-T 100m RJ45

Phân phối Module quang Juniper SFP-1GE-T (SFP 1GE T) SFP 1000Base-T Gigabit Ethernet Optics RJ45 100m for Cat5 Cat6 Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: SFP-1GE-T
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Juniper SFP-1GE-T SFP 1000Base-T 100m RJ45

Juniper Part Number   : SFP-1GE-T
Single Mode Function : RJ45 for 100m transmission
Connection                    : Duplex LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-1GE-T là SFP cho môi trường truyền dẫn đồng (copper), sử dụng cable mạng Cat5, Cat6, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối RJ45. 

Module quang Juniper SFP-1GE-T SFP 1000Base-T 100m RJ45

Nếu Module quang SFP-1GE-T được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-1GE-T có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-1GE-T 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-1GE-T​​ Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector RJ-45
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring -
Standard: 1000BASE-T
Standards compliance
1000BASE-T
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter fibers Copper
Transmitter wavelengths (range) -
Cable type Four-pair, Category 5 shielded twisted-pair
Transmitter output power, each lane (minimum) -
Transmitter output power, each lane (maximum) -
Receiver input power, each lane (minimum) -
Receiver input power, each lane (maximum) -
Distance
100m
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang SFP-1GE-T sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
ACX Series ACX5448 18.2R1
MX Series MX150 -
M Series M7i -
M10i -
M120 -
M320 -
MX Series MX5 -
MX10 -
MX40 -
MX80 -
MX104 13.2R2
MX240 -
MX480 -
MX960 -
MX2008 15.1F7
MX2010 -
MX2020 -
T Series T320 -
T460 -
T1600 -
T4000 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1GE-T ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.