CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPBD10-14 Allied Telesis 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC (1490Tx/1310Rx)

AT-SPBD10-14 Giá tốt - Phân phối Module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14 10 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, LC (1490Tx/1310Rx) Optics Transceiver chính hãng, đầy đủ CO CQ.

✓ Mã sản phẩm: AT-SPBD10-14
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD10-14 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD10-14 ?

Có 21 bình luận:
K
Quang Khải
Module quang Allied Telesis AT-SPBD10-14 có chạy được cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports không shop
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD10-14 dùng được cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports bạn nha

D
Thu Diệu
Báo giá giúp em 10 chiếc module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14 dùng cho switch Allied Telesis AT-GS970M/18 ad nhé
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 10 chiếc module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14 dùng cho switch Allied Telesis AT-GS970M/18 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

B
Bảo
mình cần 2 chiếc module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14 dùng cho thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50, báo giá giúp mình nhé
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo gía 2 chiếc module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14 dùng cho thiết bị chuyển mạch Layer 2 Switch Allied Telesis AT-GS950/24-50 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

V
Việt
Module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14 shop phân phối hàng chính hãng, giá siêu tốt
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng, phụ kiện mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

N
Nam
Module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14 bên bạn còn hàng không?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 Sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-14 bên em đang sẵn hàng anh nhé, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370