Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPBD20LC/I-14 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx)

AT-SPBD20LC/I-14 Giá Tốt, Phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 20 km, 1G, SMF, BiDi, Single LC, TAA (1490Tx/1310Rx) Optics Transceiver chính hãng.

✓ Mã sản phẩm: AT-SPBD20LC/I-14
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
AT-SPBD20LC/I-14 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPBD20LC/I-14 ?

Có 17 bình luận:
D
Đức
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14, báo giá giúp mình sản phẩm này ad nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

U
Uyển
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 công ty phân phối bảo hành 12 tháng đúng không?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 công ty phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

A
Thế Anh
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 sử dụng được cho các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào vậy bạn?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 sử dụng được cho switch Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 bạn nhé

K
Kiều
Module quang AT-SPBD20LC/I-14 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx) là module single mode hay multi mode vậy bạn ơi
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang AT-SPBD20LC/I-14 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx) là module single mode bạn nhé

D
Dung
ngoài phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 thì bên bạn còn phân phối những mã module nào nữa không?
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Bên công ty mình còn phân phối module quang nhiều hãng khác nữa ví dụ: module quang Cisco, Mdule HPE ... bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Nga
0867 155 898
Ms. Thư
0866 966 008

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082