AT-SPBD20LC/I-14 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx)

AT-SPBD20LC/I-14 Giá Tốt, Phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 20 km, 1G, SMF, BiDi, Single LC, TAA (1490Tx/1310Rx) Optics Transceiver chính hãng.

Mã sản phẩm: AT-SPBD20LC/I-14
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD20LC/I-14 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD20LC/I-14 ?

Có 10 bình luận:
L
Long
đánh giá 5 sao
Mình cần mua 3 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14, báo giá cho mình nhé
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 3 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

C
Công
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 giá bao nhiêu bạn
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 báo giá tốt nhất em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox ạ

T
Trang
đánh giá 5 sao
cho em hỏi trên thực tế nếu em dùng module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 20km thì có ok không anh
16 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Nếu dùng module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 20km hoàn toàn được bạn ạ

T
Tưởng
đánh giá 5 sao
Mình cần 3 cái module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 dùng cho Switch Allied Telesis AT-GS980M/52, báo giá bạn nhé
25 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 3 cái module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 dùng cho Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 em đã gửi qua mail, anh vui lùng check ibox và phản hồi giúp em ạ

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 sẵn hàng không shop
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 bên mình sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Dung
đánh giá 5 sao
ngoài phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 thì bên bạn còn phân phối những mã module nào nữa không?
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Bên công ty mình còn phân phối module quang nhiều hãng khác nữa ví dụ: module quang Cisco, Mdule HPE ... bạn nhé

K
Kiều
đánh giá 5 sao
Module quang AT-SPBD20LC/I-14 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx) là module single mode hay multi mode vậy bạn ơi
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang AT-SPBD20LC/I-14 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx) là module single mode bạn nhé

A
Thế Anh
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 sử dụng được cho các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào vậy bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 sử dụng được cho switch Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 bạn nhé

U
Uyển
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 công ty phân phối bảo hành 12 tháng đúng không?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 công ty phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Đức
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14, báo giá giúp mình sản phẩm này ad nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.