CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPBD20LC/I-14 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx)

AT-SPBD20LC/I-14 Giá Tốt, Phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 20 km, 1G, SMF, BiDi, Single LC, TAA (1490Tx/1310Rx) Optics Transceiver chính hãng.

✓ Mã sản phẩm: AT-SPBD20LC/I-14
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD20LC/I-14 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD20LC/I-14 ?

Có 17 bình luận:
B
Bảo
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 công ty phân phối chất lượng tốt, giá siêu tốt
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng, phụ kiện mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

H
Hạnh
cho em xin chi tiết thông số kỹ thuật của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 với ạ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Thanh
Khoảng cách truyền dữ liệu của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 là 20km thôi à shop?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Khoảng cách truyền dữ liệu tối đa của của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 là 20km thôi bạn nhé

V
Giá phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 20 km, 1G, SMF, BiDi, Single LC của bên bạn là bao nhiêu?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 20 km, 1G, SMF, BiDi, Single LC em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

V
Thanh Vân
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 sẵn hàng không bạn?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-14 bên mình đang sẵn hàng bạn nhé, bạn cần số lượng bao nhiêu và giao hàng tại khu vực nào?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370