CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPBD40-14/I Allied Telesis 40 km, 1 G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx)

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-14/I 40 km, 1 GE, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx), I-Temp -40°C to 85°C (-40°F to 185°F), Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPBD40-14/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD40-14/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPBD40-14/I 40 km, SMF, BiDi, (1490Tx/1310Rx)

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-SPBD40-14/I 40 km, SMF, BiDi, (1490Tx/1310Rx)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPBD40-14/I ?

Có 16 bình luận:
A
Mai Anh
shop phân phối module quang Allied Telesis AT-SPBD40-14/I hàng chính hãng, mình hoàn toàn yên tâm
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

Q
Quý
Module quang Allied Telesis AT-SPBD40-14/I là module single mode đúng không bạn?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD40-14/I là module single mode bạn nhé

H
Hạnh
Cho em xin chi tiết thông số kỹ thuật của module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-14/I với ạ
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-14/I em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em ạ

T
Tâm
Mình cần 4 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-14/I 40 km, 1 GE, SMF, BiDi, LC, báo giá bạn nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-14/I 40 km, 1 GE, SMF, BiDi, LC mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

V
Vinh
Module quang Allied Telesis AT-SPBD40-14/I 40 km, SMF, BiDi sẵn hàng không em ơi
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD40-14/I 40 km, SMF, BiDi sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370