Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPLX40/E Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km), Extended Temperature (Ext. Temp -40°C to 105°C (-40°F to 221°F)) Transceiver.

✓ Mã sản phẩm: AT-SPLX40/E
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
AT-SPLX40/E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPLX40/E ?

Có 22 bình luận:
N
Nam
Chế độ bảo hành của module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp ra sao vậy shop?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Tiệp
Module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp có khả năng truyền dữ liệu bao nhiêu Gbps vậy bạn
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp có khả năng truyền dữ liệu 1.25Gbps bạn nhé

H
Hương
Module quang AT-SPLX40/E Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp có sẵn hàng không shop, mình cần 8 cái, báo giá nhanh giúp mình nha
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang AT-SPLX40/E Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp bên mình sẵn hàng bạn nhé, báo giá 8 chiếc module quang AT-SPLX40/E mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

P
Phú
Cho mình xin thông số kỹ thuật chi tiết và báo giá của module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E bạn nhé, many thanks!
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông số kỹ thuật chi tiết và báo giá của module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

G
Giang
Báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) giúp mình với
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Nga
0867 155 898
Ms. Thư
0866 966 008

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082