CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPLX40/E Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km), Extended Temperature (Ext. Temp -40°C to 105°C (-40°F to 221°F)) Transceiver.

✓ Mã sản phẩm: AT-SPLX40/E
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPLX40/E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPLX40/E ?

Có 16 bình luận:
X
Xuân
Cho em xin báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E với ạ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

C
Cường
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) còn hàng không ad?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) bên mình đang sẵn hàng bạn nhé

D
Đại
Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp cho mình nhé
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

L
Module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp sẵn hàng tại HCM không bạn
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX40/E 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp bên mình đang sẵn hàng tại HCM, bạn cần số lượng bao nhiêu và giao hàng tại khu vực nào ạ

P
Phú
Mình cần 4 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E, báo giá giúp mình
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40/E mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370