CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km SMF

Phân phối Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 (SFP FE20KT15R13) SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm 20km Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: SFP-FE20KT15R13
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km SMF

Juniper Part Number   : SFP-FE20KT15R13
Single Mode Function : Tx 1550nm/Rx 1310nm for 20km transmission
Connection                    : Single LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là Tx 1550nm/Rx 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 20km, sử dụng đầu kết nối single LC (đầu nhỏ). Vì SFP SFP-FE20KT15R13 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km SMF

Nếu Module quang SFP-FE20KT15R13 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SFP-FE20KT15R13 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SFP-FE20KT15R13 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13​​ Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring -
Standard: 100BASE-BX
Standards compliance
100BASE-BX
IEEE 802.3-2005
Signaling rate, each lane 100 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1480 through 1580 nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –14 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) –8 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –45 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –8 dBm
Cable type Single-mode
Distance
9/125 SMF cable:
20 km
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C
Standard: 100BASE-BX-U
Transmitter wavelengths (range) 1550 nm
Receive lane wavelengths (range) 1310 nm
Cable type SMF
Core size/cladding 9/125 µm
Distance 20 km
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang SFP-FE20KT15R13 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
MX Series MX240 9.6R1
MX480 9.6R1
MX960 9.6R1
MX2008 15.1F7
MX2010 12.3R2
MX2020 12.3R1
SRX Series SRX210 -
SRX220 -
SRX240 -
SRX300 -
SRX320 -
SRX340 -
SRX345 -
SRX550 -
SRX550 HM -
SRX650 -
EX Series EX2200 -
EX3200 -
EX4200 -
EX6200 -
EX8208 -
EX8216 -
EX9204 -
EX9208 -
EX9214 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-FE20KT15R13 ?

Có 5 bình luận:
B
Biên
Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu vậy em?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1Gbps bạn nhé

K
Kỳ

Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km là module Single Mode hay Multi Mode vậy ad?

7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

 Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km là module Single Mode bạn nhé

L
Lan

Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km sử dụng đầu kết nối loại gì em nhỉ?

7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km sử dụng đầu kết nối single LC chị nhé

D
Đăng
Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km SMF bên bạn phân phối bảo hành trong bao lâu?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 100BASE-BX Tx1550/Rx1310 20km SMF CNTTShop phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Diện
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 giá tốt nhất nhé shop
10 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper SFP-FE20KT15R13 qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370