Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Phân phối Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX (SRX SFP FE FX) SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm 2km Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: SRX-SFP-FE-FX
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Juniper Part Number   : SRX-SFP-FE-FX
Single Mode Function : 1310nm for 20km transmission
Connection                    : Duplex LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC (đầu nhỏ). Vì SFP SRX-SFP-FE-FX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Nếu Module quang SRX-SFP-FE-FX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SRX-SFP-FE-FX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SRX-SFP-FE-FX 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX​​ Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring -
Standard: 100BASE-BX
Standards compliance
100BASE-FX
Signaling rate, each lane 100 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1300 nm
Cable type Single-mode
Distance
62.5/125 µm: 2 km
50/125 µm: 2 km
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang SRX-SFP-FE-FX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
MX Series MX5 -
MX10 -
MX40 -
MX80 -
MX104 13.3R8
SRX Series SRX210 -
SRX220 -
SRX240 -
SRX300 -
SRX320 -
SRX340 -
SRX345 -
SRX550 -
SRX550 HM -
SRX650 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SRX-SFP-FE-FX ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.