Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Phân phối Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX (SRX SFP FE FX) SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm 2km Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: SRX-SFP-FE-FX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Juniper Part Number   : SRX-SFP-FE-FX
Single Mode Function : 1310nm for 20km transmission
Connection                    : Duplex LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC (đầu nhỏ). Vì SFP SRX-SFP-FE-FX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX 100BASE-FX 1310nm 2km MMF SFP

Nếu Module quang SRX-SFP-FE-FX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP SRX-SFP-FE-FX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP SRX-SFP-FE-FX 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX​​ Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring -
Standard: 100BASE-BX
Standards compliance
100BASE-FX
Signaling rate, each lane 100 Mbps
Transmitter wavelengths (range) 1300 nm
Cable type Single-mode
Distance
62.5/125 µm: 2 km
50/125 µm: 2 km
Operating Temperature (range) 0° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang SRX-SFP-FE-FX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
MX Series MX5 -
MX10 -
MX40 -
MX80 -
MX104 13.3R8
SRX Series SRX210 -
SRX220 -
SRX240 -
SRX300 -
SRX320 -
SRX340 -
SRX345 -
SRX550 -
SRX550 HM -
SRX650 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

★ Sản phẩm SRX-SFP-FE-FX có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SRX-SFP-FE-FX CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SRX-SFP-FE-FX có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SRX-SFP-FE-FX cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SRX-SFP-FE-FX có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SRX-SFP-FE-FX chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SRX-SFP-FE-FX ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.