Switch Aruba JL376A 8400 8 Slot Chassis

Phân phối Switch Aruba JL376A 8400 8 Slot Chassis includes Aruba 8400 8-slot chassis bundle (JL375A), 1 x management module (JL368A), 3 x power supplies (JL372A), 2 x 8400X fabric modules (JL367A), 1 x 32-port 10GbE module (JL363A), 1 x 8-port 40GbE module (JL365A) chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL376A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL376A 8400 8 Slot Chassis

Aruba Part Number     : JL376A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : China 
Stock                      : Hàng có sẵn

Mô tả sản phẩm

Switch Aruba JL376A cung cấp mật độ cổng 10GbE / 40GbE / 100GbE tốc độ cao, độ trễ rất thấp và khả năng mở rộng để hỗ trợ các tuyến đường Internet đầy đủ. Giống như dòng thiết bị chuyển mạch nhỏ gọn 1U Aruba 8320, Switch Aruba JL376A triển khai giải pháp Aruba’s Mobile First với giải pháp cốt lõi và tập hợp doanh nghiệp để đảm bảo hiệu suất cao hơn và thời gian hoạt động cao hơn.

View Datasheet JL376A

Switch Aruba JL376A dựa trên hệ điều hành mới ArubaOS-CX, hệ thống phần mềm hiện đại cho lõi doanh nghiệp tự động hóa và đơn giản hóa nhiều tác vụ mạng quan trọng và phức tạp, mang lại khả năng chịu lỗi tăng cường và tạo điều kiện gián đoạn dịch vụ trong các sự kiện điều khiển được lên kế hoạch hoặc không có kế hoạch. Những cải tiến quan trọng trong ArubaOS-CX là kiến trúc kiểu mô-đun kiểu dịch vụ vi mô, API REST, khả năng tạo kịch bản Python và Công cụ phân tích mạng Aruba.

ArubaOS-CX dựa trên kiến trúc mô-đun cho phép quá trình khởi động lại và nâng cấp riêng lẻ. Các API REST và kịch bản lệnh Python của nó cho phép lập trình chi tiết các chức năng chuyển đổi và Công cụ Phân tích Mạng Aruba độc đáo của nó cung cấp khả năng giám sát và khắc phục sự cố mạng một cách dễ dàng.

Switch Aruba JL376A 8400 8 Slot Chassis bao gồm Aruba 8400 8-slot chassis bundle (JL375A), 1 x management module (JL368A), 3 x power supplies (JL372A), 2 x 8400X fabric modules (JL367A), 1 x 32-port 10GbE module (JL363A), 1 x 8-port 40GbE module (JL365A) 

Thông số kỹ thuật của Switch​ Aruba ​JL376A

Line modules and slots

Supports a maximum of 256 10GbE (SFP/SFP+) ports, or 64 40GbE (QSFP+) ports, or 48 ports 40/100GbE (QSFP28) combination

Eight slots for line modules

Module VoQ

1.5GB for JL363A and JL365A

3GB for JL366A

Additional ports and slots

2 Management Module slots

3 Fabric Module slots

4 Power Supply slots

Power supplies

4 power supply slots

2 minimum power supply required for a fully loaded chassis (or with 8 Line Modules)

Fan tray

Included with JL376A

Physical characteristics

Dimensions: 17.4(w) x 26(d) x 13.8(h) in. (44.1 x 66.0 x 35.1 cm) (8U height)
Weight:

-Empty configuration weight: 76 lbs (34 kg)

-JL376A weight: 164 lbs (74 kg)

-Full configuration weight: 241 lbs (109 kg)

Reliability

99.999%

Mounting and enclosure

Mounts in an EIA standard 19-inch rack or other equipment cabinet (hardware included); horizontal surface mounting only

Environment

Operating: 32°F to 104°F (-0°C to 40°C) with 5% to 95%, non-condensing

Non-Operating: -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) with 5% to 95%, non-condensing

Max Operating Altitude: Up to 10,000ft (3.048 Km)

Max Non-Operation Altitude: Up to 30,000ft (9.144 Km)

Acoustics: Sound Power (LWAd) 7.3 Bel, Sound Pressure (LpAm) (Bystander) 55.6 dB

Electrical characteristics

Frequency: 47-63 Hz

AC voltage: 90 - 140/180 - 264 VAC

DC voltage

Current: 16 A

Power output: 2750 W

Safety

EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011 +A2:2013; EN62368-1:2014; IEC 60950-1:2005 Ed.2; Am 1:2009+A2:2013; IEC62368-1, Ed. 2; IEC60825:2007 (Applies to products with lasers); UL60950-1, CSA 22.2 No 60950-1; UL62368-1 Ed. 2

Emissions

VCCI Class A; EN 55022 Class A; CISPR 22 Class A; IEC/EN 61000-3-2; IEC/EN 61000-3-3; ICES-003 Class A; AS/NZS CISPR 22 Class A; FCC; (CFR 47, Part 15) Class A; GB9254; EN55032:2012 Class A; CISPR32:2012 Class A

Immunity

Generic: Directive 2014/35/EU

EN: EN 55024:2010+ A1:2001 + A2:2003; ETSI EN 300 386

V1.3.3

ESD: EN 61000-4-2

Radiated: EN 61000-4-3

EFT/Burst: EN 61000-4-4

Surge: EN 61000-4-5

Conducted: EN 61000-4-6

Power frequency magnetic field: IEC 61000-4-8

Voltage dips and interruptions: EN 61000-4-11

Harmonics: EN 61000-3-2, IEC 61000-3-2

Flicker: EN 61000-3-3, IEC 61000-3-3

MTBF (Hours)
  • 271,844, Aruba 8400X 32-port 10GbE SFP/SFP+ with MACsec Advanced Module (JL363A)
  • 370,024, Aruba 8400X 8-port 40GbE QSFP+ Advanced Module (JL365A)
  • 301,837, Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module (JL366A)
  • 354, 650, Aruba 8400X 7.2Tbps Fabric Module (JL367A)
  • 500,465, Aruba 8400 Management Module (JL368A)
  • 10,560,922, Aruba X731 Fan Tray (JL369A)
  • 3,571,429, Aruba 8400 Fan for X731 Fan Tray (JL370A)
  • 2,668,882, Aruba 8400 1 Fan Tray and 6 Fans Bundle (JL371A)
Management

SNMP, RJ-45 serial; USB micro USB console; RJ-45 Ethernet port

Module được sử dụng cho Switch Aruba ​JL376A

JL363A Aruba 8400X 32-port 10GbE SFP/SFP+ with MACsec Advanced Module
JL365A Aruba 8400X 8-port 40GbE QSFP+ Advanced Module
JL366A Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module
JL367A Aruba 8400X 7.2Tbps Fabric Module
JL368A Aruba 8400 Management Module

Fan và Power Supply được sử dụng cho Switch Aruba ​JL376A

JL369A Aruba X731 Fan Tray
JL370A Aruba 8400 Fan for X731 Fan Tray
JL371A Aruba 8400 1 Fan Tray and 6 Fans Bundle
JL372A Aruba X382 54VDC 2700W AC Power Supply
JL373A Aruba X464 4-post Rack Rail Kit
JL374A Aruba X462 2-post Rack Rail Kit

Module quang được sử dụng cho Switch Aruba ​JL376A

J4858C HPE X121 1G SFP LC SX Transceiver
J4859C HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver
J4860C HPE X121 1G SFP LC LH Transceiver
J8177C HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver
J9281B HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283B HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
J9285B HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable
J9150A HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver
J9151A HPE X132 10G SFP+ LC LR Transceiver
J9153A HPE X132 10G SFP+ LC ER Transceiver
J9152A HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver
JL563A1 Aruba 10GBASE-T SFP+ RJ45 30m Cat6A Transceiver
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC Bidirectional 150m MMF 2-strand Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
Q9G82A Aruba 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver
JL307A Aruba 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable
JL309A Aruba 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver
JL310A Aruba 100G QSFP28 LC LR4 10km SMF 2-strand Transceiver

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm Aruba 8400 Switch Series

JL375A

Aruba 8400 8-slot Chassis/3xFan Trays/18xFans/Cable Manager/X462 Bundle

NOTE: includes: Aruba 8400 8-slot chassis, 3 x fan trays (JL369A), 18 x fans (JL370A), X462 2-post rack rail kit (JL374A), and a cable manager

JL376A

Aruba 8400 1x Mgmt Mod 3x PS 2x 8400X Fabric Mod 1x 32p 10G Mod and 1x 8p 40G Mod Bundle

NOTE: includes Aruba 8400 8-slot chassis bundle (JL376A), 1 x management module (JL368A), 3 x power supplies (JL372A), 2 x 8400X fabric modules (JL367A), 1 x 32-port 10GbE module (JL363A), 1 x 8-port 40GbE module (JL365A)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL376A ?

Có 5 bình luận:
Q
Quang
Switch Aruba ​JL376A có hỗ trợ cài đặt không nhỉ, mình cần cấu hình
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Với thiết bị mạng Switch Aruba ​JL376A do Cnttshop cung cấp , shop sẽ hỗ trợ cấu hình cơ bàn qua teamview bạn nhé.

T
Trang
Tư vấn giúp tôi mã module 10000 cổng đồng có thẻ chạy được cho Switch Aruba ​JL376A
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn liên hệ 0862323559 ( Ms Hằng) để được hỗ trợ tư vấn hàng hóa module chính xác và sớm nhất nhé.

T
Trọng
Switch Aruba JL376A 8400 8 Slot Chassis includes Aruba 8400 8-slot chassis hỗ trợ tối đa bao nhiêu cổng Qsfp vậy shop?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Aruba JL376A 8400 8 Slot Chassis hỗ trợ tối đa 64 ports 40G (Qsfp+) bạn nhé.

M
Bình Minh
Cho xin thông số kỹ thuật của thiết bị mạng HPE Switch Aruba JL376A
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã liên hệ gửi datasheet của thiết bị mạng HPE Switch Aruba JL376A. Chi tiết bạn tham khảo tại đây:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/Aruba%208400%20Switch%20Series.pdf

Q
Quyền
Switch Aruba JL376A 8400 8 Slot Chassis báo giá giúp mình mã này, hàng bảo hành 3 năm không vậy shop?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã liên hệ báo giá Switch Aruba JL376A 8400 8 Slot Chassis qua mail bạn check inbox ah, liên hệ 0862323559 (Ms Hằng) để được hỗ trợ tốt nhất.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.