Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink

Phân phối Switch Aruba JL429A 3810M 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports 1050W support MACSec, 4SFP+ Uplink chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL429A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink

Aruba Part Number     : JL429A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : China 
Stock                      : Hàng có sẵn

Mô tả sản phẩm

Switch Aruba JL429A được thiết kế cho khách hàng tạo ra các không gian làm việc kỹ thuật số được tối ưu hóa cho người dùng di động với cách tiếp cận có dây và tích hợp không dây. Switch Aruba JL429A dễ triển khai và quản lý với các công cụ quản lý mạng và bảo mật tiên tiến như Aruba ClearPass Policy Manager và Aruba AirWave.

View Datasheet JL429A

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL429A được tích hợp công nghệ Cloud, cho phép người quản trị có thể nhanh chóng thiết lập các văn phòng từ xa. Công cụ Aruba ProVision ASIC mạnh mẽ mang lại hiệu suất, hỗ trợ tính năng mạnh mẽ và giá trị với khả năng lập trình linh hoạt cho các ứng dụng trong tương lai.

Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink

Switch Aruba JL429A hỗ trợ công nghệ Stack lên tới 10 switch trên 1 stack. Switch Aruba JL429A cung cấp nguồn dạng Modular có thể dễ dang thay thế, và cung cấp 1 số tính năng như HPE Smart Rate (IEEE 802.3bz), QoS mạnh mẽ, RIP, định tuyến OSPF Access, Tunnel Node, PIM, ACLs, VRRP và IPv6 mà không cân phải mua license.

Thông số kỹ thuật của Switch​ Aruba ​JL429A

Included accessories

1 Aruba 3810M 48G PoE+ 1-slot Switch (JL074A)

1 Aruba X372 54VDC 1050W Power Supply (JL087A)

1 Aruba 3810M 4SFP+ Module (JL083A)

1 Aruba 3810 Switch Fan Tray (JL088A)

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Duplex: 10BASE-T/100BASE- TX: half or full; 1000BASE-T: full only; Ports 1 - 48 support MACSec

1 open module slot

Supports a maximum of 4 SFP+ ports or 2 40GbE ports, with optional module

Additional ports and slots

1 stacking module slot

1 RJ-45 serial console port

1 RJ-45 out-of-band management port

1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B)

Power supplies

2 power supply slots

1 minimum power supply required (ordered separately)

Fan tray

includes: 1 x JL088A

1 fan tray slot

Switch ships with 1 JL088A fan tray installed. Spares ordered separately.

Physical characteristics

Dimensions: 17.42(w) x 16.98(d) x 1.73(h) in (44.25 x 43.13 x 4.39 cm) (1U height)
Weight: 13.62 lb (6.18 kg)

Memory and processor

P2020 Dual Core @ 1.2 GHz, 4 GB DDR3 SDRAM, 1 GB SD Card

Dual ARM Coretex A9 @ 1 GHz, 2 GB DDR3 SDRAM; Packet buffer size: 13.5 MB Internal

Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19 in. telco rack or equipment cabinet (hardware included); Horizontal surface mounting only
Performance

IPv6 Ready certified

1000 Mbps Latency: < 2.8us (FIFO 64-byte packets)

10Gbps Latency: < 1.8 us (FIFO 64-byte packets)

40 Gbps Latency < 1.5 µs (FIFO 64-byte packets)

Throughput: up to 190.5 Mpps (64-byte packets)

Routing/Switching capacity: 320 Gbps

Switch fabric speed: 338 Gbps

Routing table size: 10000 entries (IPv4), 5000 entries (IPv6)

MAC address table size: 64000 entries

Environment

Operating temperature: 32° F to 131°F (0° C to 55° C) up to 5000ft, 32° F to 122°F (0° C to 50° C). Derate -1 degree C for every 1000 ft from 5000 ft to 10000 ft
Operating relative humidity: 15%to 95% (Non-condens- ing) 10,000 ft
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 90% @ 149°F (65°C), noncondensing
Acoustic: Power: 47 dB, Pressure: 29.4 dB
Primary Airflow direction: Front-to-side and front-to-rear

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz

Voltage JL085A PSU: 100-127/200-240 VAC

Current JL085A PSU (Each): 1A/0.5A

Max/Idle Power Rating (Switch+ 1 PSU): 70W/55W

Second PSU Power Adder: 10W 

Max/Idle Uplink Power Adder

JL078A: 4W/3W

JL079A: 7W/3W

JL081A: 4W/3W

JL083A: 11W/4W 

Maximum Heat Dissipation *(Max Case): 310.31

PoE Power (Max Possible): N/A
Notes: Idle power is the actual power consumption of the device with no ports connected. Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst case theoretical maximum numbers provide for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety

EN 60950/IEC 60950; UL 60950; UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950; EN 60825; CSA 22.2 60950-1; EN62479:2010; EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013; EN 62368-1, Ed. 2; IEC 60950-1:2005 Ed.2; Am 1:2009+A2:2013; IEC 60825:2007; EN60850-1:2007 / IEC 60825-1: 2007 Class1 Class 1 Laser Products / Laser Klasse 1; UL 62368-1 Ed.2

Emissions

FCC Class A; VCCI Class A; EN 55022/CISPR 22 Class A; EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013

Management

Aruba AirWave Network Management

IMC—Intelligent Management Center

Command-line interface

Web browser

Configuration menu

REST interface

SNMP manager

Telnet

RMON1

FTP

Out-of-band management (serial RS-232C, micro USB, Ethernet)

Module quang HP được sử dụng cho Switch Aruba ​JL429A

J4860C HPE X121 1G SFP LC LH Transceiver
J4859C HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver
J4858C HPE X121 1G SFP LC SX Transceiver
J9054C HPE X111 100M SFP LC FX Transceiver
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver
J4860D Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver
J8177D Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver
J9054D Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver
J9150D

Aruba 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF Transceiver

J9151D Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver
J9152D Aruba 10G SFP+ LC LRM 220m OM2 MMF Transceiver
J9153D Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF Transceiver
J9281D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
J9285D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC Bidirectional 150m MMF 2-strand Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Module được sử dụng cho Switch Aruba ​JL429A

JL078A Aruba 3810M/2930M 1-port QSFP+ 40GbE Module
JL079A Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbE Module
JL083A Aruba 3810M/2930M 4-port 100M/1G/10G SFP+ MACsec Module
JL084A Aruba 3810M 4-port Stacking Module
J9578A Aruba 3800/3810M 0.5m Stacking Cable
J9665A Aruba 3800/3810M 1m Stacking Cable
J9579A Aruba 3800/3810M 3m Stacking Cable

Power Supply được sử dụng cho Switch Aruba ​JL429A

JL086A Aruba X372 54VDC 680W 100-240VAC Power Supply
JL087A Aruba X372 54VDC 1050W 110-240VAC Power Supply

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm Aruba 2930M Switch Series

JL071A Aruba 3810M 24G 1-slot Switch
JL072A Aruba 3810M 48G 1-slot Switch
JL073A Aruba 3810M 24G PoE+ 1-slot Switch
JL074A Aruba 3810M 48G PoE+ 1-slot Switch
JL075A Aruba 3810M 16SFP+ 2-slot Switch
JL076A Aruba 3810M 40G 8 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
JL429A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 680W Switch
JL429A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 1050W Switch
JL430A Aruba 3810M 24SFP+ 250W Switch

★ Sản phẩm JL429A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL429A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL429A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL429A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL429A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL429A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL429A ?

Có 10 bình luận:
H
Hậu
Báo giá cho mình 1 chiếc Switch Aruba JL429A vào mail quynhngan***@gmail.com
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 1 chiếc Switch Aruba JL429A  đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Khang
Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink bên shop có hỗ trợ cài đặt cơ bản không nhỉ, mình chỉ cần hướng dẫn online thôi.
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Aruba JL429A do Cnttshop cung cấp sẽ hỗ trợ cài đặt cấu hình cơ bản bạn nhé.

K
Kiên
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL429A hỗ trợ bao nhiêu nguồn vậy shop, khi mua sẵn nguồn bao nhiêu W nhỉ?
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba JL429A hỗ trợ tối đa 2 nguồn bạn ah 1 nguồn JL087A công suất 1050W sẵn trong thiết bị.

K
Khoa
Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink check giúp mình thông số kỹ thuật về về module quạt cho con thiết bị này nhé. mình đang bị hỏng cần mua 2 cái.
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink dùng fan JL088A:  Aruba 3810 Switch Fan Tray bạn nhé.

Khuyên
Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink con này dùng được dạy stack 1M mã nào nhỉ shop?
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink con này dùng được dạy stack 1M mã  J9665A: Aruba 3800/3810M 1m Stacking Cable ngoài ra bạn có thể xem thêm các cab stack khác mà bên mình đang phân phối nhé:
J9578A: Aruba 3800/3810M 0.5m Stacking Cable
J9579A: Aruba 3800/3810M 3m Stacking Cable

Q
Quyền
Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink thiết bị này được bảo hành bao lâu nhỉ?
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch do Cnttshop cung cấp bảo hành 12 tháng bạn nhé.

Quân
Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink có thể stack được tối đa mấy thiết bị vậy shop?
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba JL429A hỗ trợ công nghệ Stack lên tới 10 switch trên 1 stack bạn nhé.

Q
Quốc
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL429A có sẵn nguồn chưa shop nhỉ, báo giá mình thiết bị này nhé
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba ​JL429A đã bao gồm 1 nguồn bạn nhé : 

JL087A Aruba X372 54VDC 1050W 110-240VAC Power Supply
B
Bích
Admin cho mình xin thông số kỹ thuật của con Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink này nhé.
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Datasheet đã được gửi qua mail bạn check inbox nhé, hoặc tham khảo chi tiết tại đây:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/Aruba%203810M%20Switch%20Series.pdf

D
Dũng
Báo giá cho mình con Switch Aruba JL429A 3810M 48G PoE+ 1050W 4SFP+ Uplink số lượng 5 cái, để giá tốt làm dự án nhé.
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Báo giá đã được gửi qua mail bạn check ibox nhé, liên hệ 0862 323 559 để được hỗ trợ sớm nhất.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.