Switch Aruba JL430A 3810M 24 Ports SFP+ MACSec 250W PSU

Phân phối Switch Aruba JL430A 3810M 16 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports, 2 Aruba 3810M 4SFP+ Module, 1 Aruba X371 12VDC 250W Power Supply (JL085A) chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL430A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL430A 3810M 24 Ports SFP+ MACSec 250W PSU

Aruba Part Number     : JL430A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : China 
Stock                      : Hàng có sẵn

Mô tả sản phẩm

Switch Aruba JL430A được thiết kế cho khách hàng tạo ra các không gian làm việc kỹ thuật số được tối ưu hóa cho người dùng di động với cách tiếp cận có dây và tích hợp không dây. Switch Aruba JL430A dễ triển khai và quản lý với các công cụ quản lý mạng và bảo mật tiên tiến như Aruba ClearPass Policy Manager và Aruba AirWave.

View Datasheet JL430A

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL430A được tích hợp công nghệ Cloud, cho phép người quản trị có thể nhanh chóng thiết lập các văn phòng từ xa. Công cụ Aruba ProVision ASIC mạnh mẽ mang lại hiệu suất, hỗ trợ tính năng mạnh mẽ và giá trị với khả năng lập trình linh hoạt cho các ứng dụng trong tương lai.

Switch Aruba JL430A 3810M 24 Ports SFP+ MACSec 250W PSU

Switch Aruba JL430A hỗ trợ công nghệ Stack lên tới 10 switch trên 1 stack. Switch Aruba JL430A cung cấp nguồn dạng Modular có thể dễ dang thay thế, và cung cấp 1 số tính năng như HPE Smart Rate (IEEE 802.3bz), QoS mạnh mẽ, RIP, định tuyến OSPF Access, Tunnel Node, PIM, ACLs, VRRP và IPv6 mà không cân phải mua license.

Thông số kỹ thuật của Switch​ Aruba ​JL430A

Included accessories

1 Aruba 3810M 16SFP+ 2-slot Switch (JL075A)

1 Aruba X371 12VDC 250W Power Supply (JL085A)

2 Aruba 3810M 4SFP+ Module (JL083A)

1 Aruba 3810 Switch Fan Tray (JL088A)

I/O ports and slots

16 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports; Duplex: 100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only; Ports

1 - 16 support MACSec

2 open module slots

Supports a maximum of 8 SFP+ ports or 2 40GbE ports, with optional module

Additional ports and slots

1 stacking module slot

1 RJ-45 serial console port

1 RJ-45 out-of-band management port

1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B)

Power supplies

2 power supply slots

1 minimum power supply required (ordered separately)

Fan tray

includes: 1 x JL088A

1 fan tray slot

Switch ships with 1 JL088A fan tray installed. Spares ordered separately.

Physical characteristics

Dimensions: 17.42(w) x 16.98(d) x 1.73(h) in (44.25 x 43.13 x 4.39 cm) (1U height)
Weight: 13.28 lb (6.02 kg)

Memory and processor

P2020 Dual Core @ 1.2 GHz, 4 GB DDR3 SDRAM, 1 GB SD Card

Dual ARM Coretex A9 @ 1 GHz, 2 GB DDR3 SDRAM; Packet buffer size: 13.5 MB Internal

Mounting and enclosure Mounts in an EIA-standard 19 in. telco rack or equipment cabinet (hardware included); Horizontal surface mounting only
Performance

IPv6 Ready certified

1000 Mbps Latency: < 2.8us (FIFO 64-byte packets)

10Gbps Latency: < 1.8 us (FIFO 64-byte packets)

40 Gbps Latency < 1.5 µs (FIFO 64-byte packets)

Throughput: up to 285.7 Mpps (64-byte packets)

Routing/Switching capacity: 480 Gbps

Switch fabric speed: 508 Gbps

Routing table size: 10000 entries (IPv4), 5000 entries (IPv6)

MAC address table size: 64000 entries

Environment

Operating temperature: 32° F to 131°F (0° C to 55° C) up to 5000ft, 32° F to 122°F (0° C to 50° C). Derate -1 degree C for every 1000 ft from 5000 ft to 10000 ft
Operating relative humidity: 15%to 95% (Non-condens- ing) 10,000 ft
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:15% to 90% @ 149°F (65°C), noncondensing
Acoustic: Power: 39 dB, Pressure: 22.3 dB
Primary Airflow direction: Front-to-side and front-to-rear

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz

Voltage JL085A PSU: 100-127/200-240 VAC

Current JL085A PSU (Each): 1A/0.5A

Max/Idle Power Rating (Switch+ 1 PSU): 142W/103W

Second PSU Power Adder: 10W 

Max/Idle Uplink Power Adder

JL078A: 4W/3W

JL079A: 7W/3W

JL081A: 4W/3W

JL083A: 11W/4W 

Maximum Heat Dissipation *(Max Case): 310.31

PoE Power (Max Possible): N/A
Notes: Idle power is the actual power consumption of the device with no ports connected. Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst case theoretical maximum numbers provide for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety

EN 60950/IEC 60950; UL 60950; UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950; EN 60825; CSA 22.2 60950-1; EN62479:2010; EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013; EN 62368-1, Ed. 2; IEC 60950-1:2005 Ed.2; Am 1:2009+A2:2013; IEC 60825:2007; EN60850-1:2007 / IEC 60825-1: 2007 Class1 Class 1 Laser Products / Laser Klasse 1; UL 62368-1 Ed.2

Emissions

FCC Class A; VCCI Class A; EN 55022/CISPR 22 Class A; EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013

Management

Aruba AirWave Network Management

IMC—Intelligent Management Center

Command-line interface

Web browser

Configuration menu

REST interface

SNMP manager

Telnet

RMON1

FTP

Out-of-band management (serial RS-232C, micro USB, Ethernet)

Module quang HP được sử dụng cho Switch Aruba ​JL430A

J4860C HPE X121 1G SFP LC LH Transceiver
J4859C HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver
J4858C HPE X121 1G SFP LC SX Transceiver
J9054C HPE X111 100M SFP LC FX Transceiver
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver
J4860D Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver
J8177D Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver
J9054D Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver
J9150D

Aruba 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF Transceiver

J9151D Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver
J9152D Aruba 10G SFP+ LC LRM 220m OM2 MMF Transceiver
J9153D Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF Transceiver
J9281D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
J9285D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC Bidirectional 150m MMF 2-strand Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Module được sử dụng cho Switch Aruba ​JL430A

JL078A Aruba 3810M/2930M 1-port QSFP+ 40GbE Module
JL079A Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbE Module
JL083A Aruba 3810M/2930M 4-port 100M/1G/10G SFP+ MACsec Module
JL084A Aruba 3810M 4-port Stacking Module
J9578A Aruba 3800/3810M 0.5m Stacking Cable
J9665A Aruba 3800/3810M 1m Stacking Cable
J9579A Aruba 3800/3810M 3m Stacking Cable

Power Supply được sử dụng cho Switch Aruba ​JL430A

JL085A Aruba X371 12VDC 250W 100-240VAC Power Supply

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm Aruba 2930M Switch Series

JL071A Aruba 3810M 24G 1-slot Switch
JL072A Aruba 3810M 48G 1-slot Switch
JL073A Aruba 3810M 24G PoE+ 1-slot Switch
JL074A Aruba 3810M 48G PoE+ 1-slot Switch
JL075A Aruba 3810M 16SFP+ 2-slot Switch
JL076A Aruba 3810M 40G 8 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
JL430A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 680W Switch
JL429A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 1050W Switch
JL430A Aruba 3810M 24SFP+ 250W Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL430A ?

Có 5 bình luận:
Thanh ANh
Switch Aruba JL430A 3810M 24 Ports SFP+ MACSec 250W PSU báo giúp mình catalog thiết bị này?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của  Aruba JL430A 3810M đã gửi qua mail, chi tiết bạn có thể  tham khảo tại đây:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/Aruba%203810M%20Switch%20Series.pdf

X
Xuân
Switch Aruba JL430A mình muốn mua gói bảo hành 3 năm và hỗ trợ kỹ thuật bên shop, báo giúp mình.
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn liên hệ 0862 323 559 (Ms Hằng) để được hỗ trợ báo giá gói bảo hành thêm nhé.

C
Chinh
Switch Aruba JL430A 3810M 24 Ports SFP+ MACSec 250W PSU mua mới đã sẵn ít nhất 1 nguồn chưa nhỉ hay phải mua riêng vậy shop?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Aruba JL430A 3810M 24 Ports SFP+ MACSec 250W PSU đã sẵn 1 nguồn rồi bạn nhé.

 Aruba X371 12VDC 250W Power Supply (JL085A)

L
Tiến Lê
Switch Aruba JL430A bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Aruba JL430A bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

G
Giang
Bên bạn phân phối thiết bị hãng Aruba à, cho xin giá con Switch Aruba JL430A 3810M này nhé
6 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Báo giá đã được gửi qua mail bạn check ibox nhé, liên hệ 0862 323 559 để được hỗ trợ sớm nhất.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.