Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Aruba JL579A 8320 32 Ports 40GE QSFP+

Phân phối Switch Aruba JL579A 8320 Series 32 Ports 40GE QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL579A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
JL579A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL579A 8320 32 Ports 40GE QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:
 

Mô tả sản phẩm

Switch Aruba JL579A cung cấp các cổng 40GbE QSFP+ hàng đầu trong thiết kế 1U nhỏ gọn. Switch Aruba JL579A thiết kế quạt và nguồn dạng module giúp đảm bảo hiệu suất cao hơn và thời gian hoạt động cao hơn, dễ dàng thay thế và nâng cấp.

Switch Aruba JL579A dựa trên hệ điều hành mới ArubaOS-CX, hệ thống phần mềm hiện đại cho lõi doanh nghiệp tự động hóa và đơn giản hóa nhiều nhiệm vụ mạng quan trọng và phức tạp, mang lại khả năng chịu lỗi tăng cường và tạo điều kiện gián đoạn dịch vụ trong các sự kiện điều khiển được lên kế hoạch hoặc không có kế hoạch.

Những cải tiến quan trọng trong ArubaOS-CX là kiến ​​trúc kiểu mô-đun kiểu dịch vụ vi mô, API REST, khả năng tạo kịch bản Python và Công cụ phân tích mạng Aruba.

ArubaOS-CX dựa trên kiến ​​trúc mô-đun cho phép quá trình khởi động lại và nâng cấp riêng lẻ. Đó là các API REST và kịch bản Python cho phép khả năng lập trình chi tiết của các chức năng chuyển đổi và Công cụ Phân tích Mạng Aruba độc đáo của nó cung cấp khả năng giám sát và gỡ rối mạng một cách dễ dàng.

Switch Aruba JL579A 8320 32 Ports 40GE QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply

Thông số kỹ thuật của Switch​ Aruba ​JL579A

Datasheet Aruba JL579A
Specifications
I/O ports and slots

Supports 32 ports of 40G for use with QSFP+ transceivers.

Additional ports and slots

Module VoQ: 16 MB Packet Buffer

Power supplies: Field-replaceable, hot-swappable, and up to 2 power supplies. Bundles (JL479A, JL579A, JL581A) include 2 power supplies.

Fans: Field-replaceable, hot-swappable, and up to 5 fans. Bundles (JL479A, JL579A, JL581A) include 5 fans.

MTBF: 296,526 hrs

Physical characteristics

Dimensions: 17.26in (438mm) (W) 20.28in (515mm) (D) 1.71in (43.5mm) (H)
Weight: 21.27lbs (9.7kb)

Memory and processor

CPU: 2GHz

Memory Drive: 16 GB RAM, 64 GB SSD, and 8 GB Flash

Mounting and enclosure Mounts in an EIA standard 19-inch rack or other equipment cabinet (hardware included); horizontal surface mounting only
Performance

Switching Capacity: 2.5Tbs

MAC Address Table Size: 14K

Environment

Operating Temperature: 0°C to 40°C (32°F to 104°F) up to 10,000 ft (3Km)

Operating Relative Humidity: 5% to 95% at 40°C (104°F) non-condensing

Non-Operating: -40°C to 70°C (-40°F to 158°F) up to 15,000Ft (4.6Km)

Non-Operating/ Storage Relative Humidity: 5% to 95% @ 65°C (149°F)

Max Operating Altitude: Up to 10,000ft (3.048 Km)

Max Non-Operating: Up to 15,000ft (4.6 Km)

Acoustic: Sound Pressure (LpAm) (Bystander) 79 dB

Primary Airflow Direction: Front-to-Back

Electrical characteristics

Frequency: 50-65 Hz

AC voltage: 100-127 and 200-240 with either 50 or 60Hz VAC

Current: 6A (low voltage) - 3A (high voltage)

Power output: 310 W

Safety

EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011+A2:2013; EN60825-1; IEC60950-1:2005 Ed.2; Am 1:2009+A2:2013; IEC 60825-1; UL60950-1, CSA 22.2 No 60950-

Emissions

EN 55032:2012, Class A; EN 55024:2010; EN 61000-3-2:2014, Class A; EN 61000-3-3:2013; FCC CFR 47 Part 15:2010, Class A; EN 50581:2012 (RoHS)

Lasers

EN60825-1:2014 / IEC 60825-1: 2014 Class 1; Class 1 Laser Products / Laser Klasse 1

Management

SNMP; RJ-45 serial; USB micro USB console; RJ-45 Ethernet port

Module quang Aruba được sử dụng cho Switch Aruba ​JL579A

Q9G82A Aruba 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC Bidirectional 150m MMF 2-strand Transceiver
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Fan và Power Supply được sử dụng cho Switch Aruba ​JL579A

JL481A Aruba X721 Front-to-Back Fan
JL480A Aruba X371 400W AC Power Supply

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm Aruba 8320 Switch Series

JL479A Aruba 8320 48p 10G SFP/SFP+ and 6p 40G QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply Switch Bundle
JL579A Aruba 8320 32p 40G QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply Switch Bundle
JL581A Aruba 8320 48p 1G/10GBASE-T and 6p 40G QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply Switch Bundle

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL579A ?

Có 10 bình luận:
C
Châu
Thiết bị mạng Switch Aruba JL579A 8320 Series 32 Ports bên shop có hỗ trợ cài đặt tận nơi không nhỉ, báo giá giúp mình?
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Aruba JL579A 8320 Series 32 Ports do Cnttshop cung cấp sẽ có kỹ thuật hỗ trợ tận nơi bạn nhé, nhân viên sẽ liên hệ báo giá qua mail.

C
Cường
Báo giá thiết bị sau Switch Aruba JL579A 8320 32 Ports 40GE QSFP+ bảo hành 24 tháng giúp mình.
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ báo giá Switch Aruba JL579A 8320 32 Ports 40GE QSFP+  bao gồm bảo hành 24 tháng qua mail, bạn check inbox nhé.

G
Giang
Switch Aruba JL579A 8320 32 Ports 40GE QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply đã sẵn module quang chưa nhỉ?
Q
Phạm QuýQuản trị viên

module quang cho Switch Aruba JL579A 8320 32 Ports 40GE QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply bạn phải mua rời bạn nhé

L
Liên
Switch Aruba JL579A 8320 32 Ports 40GE QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply cho mình xin thông số bộ nhớ của thiết bị này nhé
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật Switch Aruba JL579A 8320 32 Ports 40GE QSFP+ with X472 5 Fans 2 Power Supply bạn tham khảo tại đây:

Memory and processor

CPU: 2GHz

Memory Drive: 16 GB RAM, 64 GB SSD, and 8 GB Flash

Tiến
Báo giá giúp mình nguồn 400w chạy được cho Switch​ Aruba ​JL579A qua mail.
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã báo giá và mã nguồn JL480A qua mail, bạn check inbox nhé. 

JL480A Aruba X371 400W AC Power Supply

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082