JL625A Aruba 8325-48Y8C 48 ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28

Aruba JL625A: 8325-48Y8C supports 48 ports of 1G*/10G/25GbE (SFP/SFP+/SFP28) and 8 ports of 40G/100GbE (QSFP+/QSFP28) SFP+ ports.
Mã sản phẩm: JL625A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL625A: 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28.

Part Number     : JL625A
Bảo hành           : 12 tháng
List Price           : $36,795
Stock                 : Liên hệ

Switch Aruba JL625A cung cấp một cách tiếp cận linh hoạt và sáng tạo để giải quyết các nhu cầu về ứng dụng, bảo mật và khả năng mở rộng của dữ liệu đám mây và IoT. Switch Aruba JL625A phục vụ nhu cầu của các thiết bị core và layer tổng hợp thế hệ tiếp theo, các data centrer mới với Top of Rack (ToR) và End of Row (EoR). Chúng cung cấp dung lượng hơn 6.4Tbps, với giao diện Gigabit Ethernet, tốc độ đường truyền 10Gbps, 25Gbps, 40Gbps và 100Gbps.

View Datasheet JL625A 

Switch Aruba JL625A bao gồm các cổng tốc độ 1/10 / 25GbE (SFP / SFP + / SFP28) và 40 / 100GbE (QSFP + / QSFP28) với khả năng kết nối trong dạng 1U nhỏ gọn. Thiết bị switch này cung cấp một giải pháp tuyệt vời cho khách hàng muốn chuyển từ các cổng 1GbE /10GbE cũ sang các cổng 25GbE hoặc 10GbE / 40GbE sang 100GbE nhanh hơn.Phân phối Aruba JL625A : 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 chính hãng giá tốtHình ảnh switch Aruba JL625A do CNTT Shop cũng cấp

Thông số kỹ thuật Aruba JL625A

Dimensions

(H) 4.35 cm x (W) 43.84 cm x (D) 53.6 cm

(1.71” x 17.26” x 21.1”)

Full configuration weight

10 kg (22.05 lb)

CPU

2.2GHz

Memory, Drive and Flash

16GB RAM, 64GB SSD, 8GB Flash

Packet Buffer

32MB

Switching capacity

6.4Tbs

MAC address table size

128K

Operating temperature

0°C to 40°C (32°F to 104°F) up to 3.0 km (10,000 ft.)

Operating relative humidity

5% to 95% at 40°C (104°F) non-condensing

Non-Operating

-40°C to 70°C (-40°F to 158°F) up to 4.6 km (15,000 ft.)

Non-Operating/Storage relative humidity

5% to 95% @ 65°C (149°F)

Max operating altitude

Up to 10,000ft (3.048 km)

Max non-operating

Up to 15,000ft (4.6km)

Primary airflow

Front-to-Back or Back-to-Front

Frequency

50-60Hz

AC Voltage

100-240 volts

Current

6A (low voltage) – 3A (high voltage)

Power consumption

Max: 550W

Safety

EN 60950-1:2006+A11:2009+A1:2010+A12:2011+A2:2013

IEC 60950-1:2005 Ed.2; Am 1:2009+A2:2013

UL 60950-1, CSA 22.2 No 60950-1

EN 60825-1:2007/IEC 60825-1:2007 Class 1

EMC

EN 55032:2012, Class A

EN 55024:2010

EN 61000-3-2:2014, Class A

EN 61000-3-3:2013

FCC CFR 47 Part 15:2010, Class A

VCCI Class A

CNS 13438

Lasers

EN60825-1:2014/IEC 60825-1: 2014 Class 1

Class 1 Laser Products/Laser Klasse 1

Management

SNMP

RJ-45 serial

USB micro USB console RJ-45 Ethernet port

Mounting and enclosure

Mounts in an EIA standard 19-inch rack or other equipment cabinet (hardware included); horizontal surface mounting only

Power Supply và Fan được sử dụng cho Switch Aruba ​JL625A

JL632A Aruba 8325 650W 100-240VAC Front-to-Back Power Supply
JL633A Aruba 8325 650W 100-240VAC Back-to-Front Power Supply
JL628A Aruba 8325-48Y8C Front-to-Back Fan
JL629A Aruba 8325-48Y8C Back-to-Front Fan
JL630A Aruba 8325-32C Front-to-Back Fan
JL631A Aruba 8325-32C Back-to-Front Fan

Module quang được sử dụng cho Switch Aruba ​JL625A

J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver 
J4860D Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver 
J9150D Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver
J9151E Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver 
J9153D Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF Transceiver 
JL563A Aruba 10GBASE-T SFP+ RJ-45 30m Cat6A Transceiver
J9281D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JL484A Aruba 25G SFP28 LC SR 100m MMF Transceiver 
JL485A Aruba 25G SFP28 LC eSR 400m MMF Transceiver
JL486A Aruba 25G SFP28 LC LR 10km SMF Transceiver
JL487A Aruba 25G SFP28 to SFP28 0.65m Direct Attach Copper Cable 
JL488A Aruba 25G SFP28 to SFP28 3m Direct Attach Copper Cable 
JL489A) Aruba 25G SFP28 to SFP28 5m Direct Attach Copper Cable 
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC BiDi 150m MMF Transceiver 
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver 
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver 
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver 
Q9G82A Aruba 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver 
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable 
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable 
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable 
JL307A Aruba 100G QSFP28-QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable 
JL309A Aruba 100G QSFP28 MPO SR4 MMF Transceiver 
JL310A Aruba 100G QSFP28 LC LR4 SMF Transceiver

Xem thêm các thiết bị Aruba khác tại đây

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL625A ?

Có 9 bình luận:
N
Nguyễn Nam
Báo giá cho mình 1 chiếc Switch Aruba ​JL625A vào mail nhé
3 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Switch Aruba ​JL625A đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dương
Bên bạn tư vấn nhiệt tình đúng yêu cầu sử dụng, giá cả cũng rất tốt cho đại lý.
4 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Cảm ơn a Dương đã ủng hộ và sử dụng dịch vụ bên cty em, mong thời gian tới quý khách có thể mua thêm Switch Aruba ​JL625A , các thiết bị chuyển mạch mạng và các hãng như Cisco, HP, Juniper, Dell.. 

L
Liên
JL625A Aruba 8325-48Y8C 48 ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 có hỗ trợ cài đặt không nhỉ, mình cần cấu hình.
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Với thiết bị mạng JL625A Aruba 8325-48Y8C 48 ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 do Cnttshop cung cấp , shop sẽ hỗ trợ cấu hình cơ bàn qua teamview bạn nhé.

Q
Quân
Switch Aruba JL625A có thông số ram, cpu sao nhỉ shop?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật  Thiết bị chuyển mạch Aruba JL625A bạn quan tâm chi iết tại đây:

CPU

2.2GHz

Memory, Drive and Flash

16GB RAM, 64GB SSD, 8GB Flash

D
Dũng
Aruba JL625A: 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 mình cần 2 cái , bạn shop hỗ trợ giao hàng Hồ Chính Minh không?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Aruba JL625A 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 bên shop không sẵn hàng, Cnttshop có hỗ trợ giao hàng HCM bạn nhé.

H
Hiền
Switch Aruba JL625A hỗ trợ layer 3 đầy đủ chứ shop?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông tin tới bạn như sau:

Switch Aruba JL625A phục vụ nhu cầu của các thiết bị core và layer tổng hợp thế hệ tiếp theo, các data centrer mới với Top of Rack (ToR) và End of Row (EoR)

T
Thương
Báo giúp mình module multi 500m chạy cho JL625A Aruba 8325-48Y8C 48 ports
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn thao khảo mã module sau:

J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver
T
Thịnh
Aruba JL625A: 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 hàng này bảo hành bao lâu nhỉ shop?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL625A 8325-48Y8C 48 Ports được bảo hành 12 tháng tại Cnttshop bạn nhé.

P
Phúc
Báo giá cho mình thiết bị chuyển mạch Aruba JL625A 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 qua mail giúp mình.
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ báo giá thiết bị mạng  Aruba JL625A 8325-48Y8C 48 Ports qua mail, liên hệ 0862323559 (Ms Hằng) để được hỗ trợ sớm nhất ah.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản