JL625A Aruba 8325-48Y8C 48 ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28

Aruba JL625A: 8325-48Y8C supports 48 ports of 1G*/10G/25GbE (SFP/SFP+/SFP28) and 8 ports of 40G/100GbE (QSFP+/QSFP28) SFP+ ports.
Mã sản phẩm: JL625A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Aruba JL625A: 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28.

Part Number     : JL625A
Bảo hành           : 12 tháng
List Price           : $36,795
Stock                 : Liên hệ

Switch Aruba JL625A cung cấp một cách tiếp cận linh hoạt và sáng tạo để giải quyết các nhu cầu về ứng dụng, bảo mật và khả năng mở rộng của dữ liệu đám mây và IoT. Switch Aruba JL625A phục vụ nhu cầu của các thiết bị core và layer tổng hợp thế hệ tiếp theo, các data centrer mới với Top of Rack (ToR) và End of Row (EoR). Chúng cung cấp dung lượng hơn 6.4Tbps, với giao diện Gigabit Ethernet, tốc độ đường truyền 10Gbps, 25Gbps, 40Gbps và 100Gbps.

View Datasheet JL625A 

Switch Aruba JL625A bao gồm các cổng tốc độ 1/10 / 25GbE (SFP / SFP + / SFP28) và 40 / 100GbE (QSFP + / QSFP28) với khả năng kết nối trong dạng 1U nhỏ gọn. Thiết bị switch này cung cấp một giải pháp tuyệt vời cho khách hàng muốn chuyển từ các cổng 1GbE /10GbE cũ sang các cổng 25GbE hoặc 10GbE / 40GbE sang 100GbE nhanh hơn.Phân phối Aruba JL625A : 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 chính hãng giá tốtHình ảnh switch Aruba JL625A do CNTT Shop cũng cấp

Thông số kỹ thuật Aruba JL625A

Dimensions

(H) 4.35 cm x (W) 43.84 cm x (D) 53.6 cm

(1.71” x 17.26” x 21.1”)

Full configuration weight

10 kg (22.05 lb)

CPU

2.2GHz

Memory, Drive and Flash

16GB RAM, 64GB SSD, 8GB Flash

Packet Buffer

32MB

Switching capacity

6.4Tbs

MAC address table size

128K

Operating temperature

0°C to 40°C (32°F to 104°F) up to 3.0 km (10,000 ft.)

Operating relative humidity

5% to 95% at 40°C (104°F) non-condensing

Non-Operating

-40°C to 70°C (-40°F to 158°F) up to 4.6 km (15,000 ft.)

Non-Operating/Storage relative humidity

5% to 95% @ 65°C (149°F)

Max operating altitude

Up to 10,000ft (3.048 km)

Max non-operating

Up to 15,000ft (4.6km)

Primary airflow

Front-to-Back or Back-to-Front

Frequency

50-60Hz

AC Voltage

100-240 volts

Current

6A (low voltage) – 3A (high voltage)

Power consumption

Max: 550W

Safety

EN 60950-1:2006+A11:2009+A1:2010+A12:2011+A2:2013

IEC 60950-1:2005 Ed.2; Am 1:2009+A2:2013

UL 60950-1, CSA 22.2 No 60950-1

EN 60825-1:2007/IEC 60825-1:2007 Class 1

EMC

EN 55032:2012, Class A

EN 55024:2010

EN 61000-3-2:2014, Class A

EN 61000-3-3:2013

FCC CFR 47 Part 15:2010, Class A

VCCI Class A

CNS 13438

Lasers

EN60825-1:2014/IEC 60825-1: 2014 Class 1

Class 1 Laser Products/Laser Klasse 1

Management

SNMP

RJ-45 serial

USB micro USB console RJ-45 Ethernet port

Mounting and enclosure

Mounts in an EIA standard 19-inch rack or other equipment cabinet (hardware included); horizontal surface mounting only

Power Supply và Fan được sử dụng cho Switch Aruba ​JL625A

JL632A Aruba 8325 650W 100-240VAC Front-to-Back Power Supply
JL633A Aruba 8325 650W 100-240VAC Back-to-Front Power Supply
JL628A Aruba 8325-48Y8C Front-to-Back Fan
JL629A Aruba 8325-48Y8C Back-to-Front Fan
JL630A Aruba 8325-32C Front-to-Back Fan
JL631A Aruba 8325-32C Back-to-Front Fan

Module quang được sử dụng cho Switch Aruba ​JL625A

J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver 
J4860D Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver 
J9150D Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver
J9151E Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver 
J9153D Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF Transceiver 
JL563A Aruba 10GBASE-T SFP+ RJ-45 30m Cat6A Transceiver
J9281D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JL484A Aruba 25G SFP28 LC SR 100m MMF Transceiver 
JL485A Aruba 25G SFP28 LC eSR 400m MMF Transceiver
JL486A Aruba 25G SFP28 LC LR 10km SMF Transceiver
JL487A Aruba 25G SFP28 to SFP28 0.65m Direct Attach Copper Cable 
JL488A Aruba 25G SFP28 to SFP28 3m Direct Attach Copper Cable 
JL489A) Aruba 25G SFP28 to SFP28 5m Direct Attach Copper Cable 
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC BiDi 150m MMF Transceiver 
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver 
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver 
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver 
Q9G82A Aruba 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver 
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable 
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable 
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable 
JL307A Aruba 100G QSFP28-QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable 
JL309A Aruba 100G QSFP28 MPO SR4 MMF Transceiver 
JL310A Aruba 100G QSFP28 LC LR4 SMF Transceiver

Xem thêm các thiết bị Aruba khác tại đây

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL625A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.