JL626A Aruba 8325-32C 32 ports 100G QSFP+/QSFP28

Aruba JL626A: 8325-32C supports 32 ports of 40G/100GbE (QSFP+/QSFP28)
Mã sản phẩm: JL626A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL626A: 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28.

Part Number     : JL626A
Bảo hành           : 12 tháng
List Price           : $38,395
Stock                 : Liên hệ

Switch Aruba JL626A cung cấp một cách tiếp cận linh hoạt và sáng tạo để giải quyết các nhu cầu về ứng dụng, bảo mật và khả năng mở rộng của dữ liệu đám mây và IoT. Switch Aruba JL626A phục vụ nhu cầu của các thiết bị core và layer tổng hợp thế hệ tiếp theo, các data centrer mới với Top of Rack (ToR) và End of Row (EoR). Chúng cung cấp dung lượng hơn 6.4Tbps, với giao diện Gigabit Ethernet, tốc độ đường truyền 10Gbps, 25Gbps, 40Gbps và 100Gbps.

View Datasheet JL626A 

Switch Aruba JL626A bao gồm các cổng tốc độ 1/10 / 25GbE (SFP / SFP + / SFP28) và 40 / 100GbE (QSFP + / QSFP28) với khả năng kết nối trong dạng 1U nhỏ gọn. Thiết bị switch này cung cấp một giải pháp tuyệt vời cho khách hàng muốn chuyển từ các cổng 1GbE /10GbE cũ sang các cổng 25GbE hoặc 10GbE / 40GbE sang 100GbE nhanh hơn.Phân phối Aruba JL626A: 8325-32C supports 32 ports of 40G/100GbE (QSFP+/QSFP28) chính hãng giá tốtHình ảnh switch Aruba JL626A do CNTT Shop cũng cấp

Thông số kỹ thuật Aruba JL626A

Dimensions

(H) 4.395 cm x (W) 44.25 cm x (D) 47.3 cm

(1.73” x 17.42” x 18.62”)

Full configuration weight

10.87 kg (23.96 lb)

CPU

2.2GHz

Memory, Drive and Flash

16GB RAM, 64GB SSD, 8GB Flash

Packet Buffer

32MB

Switching capacity

6.4Tbs

MAC address table size

128K

Operating temperature

0°C to 40°C (32°F to 104°F) up to 3.0 km (10,000 ft.)

Operating relative humidity

5% to 95% at 40°C (104°F) non-condensing

Non-Operating

-40°C to 70°C (-40°F to 158°F) up to 4.6 km (15,000 ft.)

Non-Operating/Storage relative humidity

5% to 95% @ 65°C (149°F)

Max operating altitude

Up to 10,000ft (3.048 km)

Max non-operating

Up to 15,000ft (4.6km)

Primary airflow

Front-to-Back or Back-to-Front

Frequency

50-60Hz

AC Voltage

100-240 volts

Current

6A (low voltage) – 3A (high voltage)

Power consumption

Max: 550W

Safety

EN 60950-1:2006+A11:2009+A1:2010+A12:2011+A2:2013

IEC 60950-1:2005 Ed.2; Am 1:2009+A2:2013

UL 60950-1, CSA 22.2 No 60950-1

EN 60825-1:2007/IEC 60825-1:2007 Class 1

EMC

EN 55032:2012, Class A

EN 55024:2010

EN 61000-3-2:2014, Class A

EN 61000-3-3:2013

FCC CFR 47 Part 15:2010, Class A

VCCI Class A

CNS 13438

Lasers

EN60825-1:2014/IEC 60825-1: 2014 Class 1

Class 1 Laser Products/Laser Klasse 1

Management

SNMP

RJ-45 serial

USB micro USB console RJ-45 Ethernet port

Mounting and enclosure

Mounts in an EIA standard 19-inch rack or other equipment cabinet (hardware included); horizontal surface mounting only

Power Supply và Fan được sử dụng cho Switch Aruba ​JL626A

JL632A Aruba 8325 650W 100-240VAC Front-to-Back Power Supply
JL633A Aruba 8325 650W 100-240VAC Back-to-Front Power Supply
JL628A Aruba 8325-48Y8C Front-to-Back Fan
JL629A Aruba 8325-48Y8C Back-to-Front Fan
JL630A Aruba 8325-32C Front-to-Back Fan
JL631A Aruba 8325-32C Back-to-Front Fan

Module quang được sử dụng cho Switch Aruba ​JL626A

J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver 
J4860D Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver 
J9150D Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver
J9151E Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver 
J9153D Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF Transceiver 
JL563A Aruba 10GBASE-T SFP+ RJ-45 30m Cat6A Transceiver
J9281D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JL484A Aruba 25G SFP28 LC SR 100m MMF Transceiver 
JL485A Aruba 25G SFP28 LC eSR 400m MMF Transceiver
JL486A Aruba 25G SFP28 LC LR 10km SMF Transceiver
JL487A Aruba 25G SFP28 to SFP28 0.65m Direct Attach Copper Cable 
JL488A Aruba 25G SFP28 to SFP28 3m Direct Attach Copper Cable 
JL489A) Aruba 25G SFP28 to SFP28 5m Direct Attach Copper Cable 
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC BiDi 150m MMF Transceiver 
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver 
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver 
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver 
Q9G82A Aruba 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver 
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable 
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable 
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable 
JL307A Aruba 100G QSFP28-QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable 
JL309A Aruba 100G QSFP28 MPO SR4 MMF Transceiver 
JL310A Aruba 100G QSFP28 LC LR4 SMF Transceiver

Xem thêm các thiết bị Aruba khác tại đây

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL626A ?

Có 8 bình luận:
H
Hải
Switch Aruba ​JL626A bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Aruba ​JL626A bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

B
Bách
Switch Aruba ​JL626A cho xin datasheet nhé
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã gửi thông số kỹ thuật thiết bị chuyển mạch Aruba ​JL626A qua mail, bạn check inbox nhé.

Q
Quý
Switch quang Aruba JL626A: 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 mau đã kèm theo module chưa shop nhỉ.
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Khi mua switch quang Aruba JL626A sẽ không bao gồm module bạn nhé, liên hệ 0862323559 ( Ms hằng ) để hỗ trợ tư vấn tốt nhất ah.

K
Khánh
JL626A Aruba 8325-32C 32 ports hỗ trợ cổng với các tốc độ như 1G, 25G, 100G phải không shop.
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba JL626A hỗ trợ  các cổng tốc độ 1/10 / 25GbE (SFP / SFP + / SFP28) và 40 / 100GbE (QSFP + / QSFP28) bạn nhé .

S
Sang
Báo giúp mình cái cab DAC 25G 3M chạy được cho thiết bị JL626A .
3 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Báo giá Cable DAC 25G 3M chạy cho thiết bị JL626A  bên em đã gửi vào mail cho a/c rồi ạ.

X
Xuân
Switch Aruba JL626A bảo hành thế nào shop?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Aruba JL626A do Cnttshop phân phối được bảo hành 12 tháng bạn nhé. 

T
Thiện
Aruba JL626A: 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/2 dùng nguồn gì nhỉ shop?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nguồn được dùng cho thiết bị mạng Aruba JL626A:

JL632A Aruba 8325 650W 100-240VAC Front-to-Back Power Supply
JL633A Aruba 8325 650W 100-240VAC Back-to-Front Power Supply
B
Bạch
Switch Aruba JL626A bên shop có sẵn hàng không, nếu đặt thì khoảng bao lâu có, giá thế nào ?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Aruba JL626A bên Cnttshop không sẵn hàng, bạn liện hệ 0862323559 (Ms Hằng) để hỗ trợ báo giá và đặt hàng sớm nhất ah

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.